GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากกลับมาเล่นขอถามสถานะเกมหน่อยครับ

earth3186

• Newbie
  • *
ตอนนี้เกมคนยังเยอะดีอยู่มั้ยแล้วเวลาเก็บเวลนี่เดี๋ยวนี้ยังเก็บแบบปาตี้ไปลงถ้ำหมีอยู่หรือเปล่าหรือเก็บคนเดียวได้ไปแล้ว
แล้วตลาดยังครึกครื้นมั้ย สังคมในเกมเป็นไงมั่งครับ คือคิดถึงอสุราอยากกลับมาเล่นหายไปหลายปีเลยตั้งแต่สมัยขายของในตลาดเซาเทิน

™ .

• Newbie
  • *
เข้าไปเล่นด้วยตัวเองดีกว่า ลองเล่นดูซักอาทิตย์ คนที่เจอความสนุกมาก็จะบอกว่าดี ส่วนที่เจอด้านมืดมาก็ว่าอย่าไปเล่นเลย ดังนั้นเข้าไปเล่นซะจะได้ไม่ต้องไปโทษผู้อื่นหากเกมไม่ดี

francekup

• Newbie
  • *
มันแล้วแต่คนครับ 5555 ผมยังไม่เคยจุติ และคิดถึง เลยกลับมาเล่น เจอพวกเกรียนๆบ้าง แต่มันก็หัวเสียบางช่วงแค่นั้น ดีๆ ก็มีเยอะ ถ้าเล่นแบบไม่่คิดอะไร ไปเรื่อยๆ ก็เล่นเลยครับ  เบื่อก็เลิก คิดถึงก็ แวะมา เกมโหลด เข้าง่ายอยู่แล้ว อิอิ