GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รบกวน จีเอ็ม ช่วยทีครับ เข้าเกมส์ไม่ได้

talzababa1

• Newbie
  • *
เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ ขึ้นตามรูปที่แนบมาเลย  woon_cry

™ .

• Newbie
  • *
บางไฟล์ขาดหายไป แนะนำให้ลบของเดิมและดาวโหลดโปรแกรมลงใหม่จ๊ะ

ไง สวัสดีนะ

• Newbie
  • *
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่จะเป็นตอนกดแมพเข้าเรดบ้าง เข้ากิจบอสเวิดบ้างค่ะ  g#002 g#002 g#002

™ .

• Newbie
  • *
ใช้วิธีการนี้แก้ขัดเพื่อเข้าเล่นเป็นครั้งคราว โดยยังเป็นแพทช์เดิมนะ

กดที่ไอค่อนเกมอสุราบนหน้าจอเดสท็อป --> กด space bar ค้างไว้ตลอดไม่ปล่อย --> ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ไอคอนเกมอสุรา --> จะเข้าหน้า Log in ทันที

(ไม่มีการอัพเดทแพทช์ จะทำให้ระบบเกมมองไม่เห็นข้อมูลที่เข้ามาใหม่บางตัว ทำให้เห็นเป็นเงารูปและชื่อจะระบุเป็นไม่ทราบพร้อมตัวเลขได้ แต่สามารถเล่นได้ตามปกติ)