ผู้เขียน หัวข้อ: ระมัดระวังกับพวกที่ชอบเอาของออกตอนเดลนะครับ  (อ่าน 899 ครั้ง)

chanoknan2540

• Newbie
  • *
ฝากจีเอ็ม จัดการด้วยครับ
ต่อไปก็อย่ารีบกดซื้อนะครับเวลาเค้าลดให้กระทันหันเพราะอาจจะดีใจเกิน ระวังจะเสียใจแทนนะครับ   woon_no woon_no woon_hurt

123456sss

• Newbie
  • *
Re: ระมัดระวังกับพวกที่ชอบเอาของออกตอนเดลนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 12:57:22 »
รับทราบครับ woon_sad1

เด๊ะเฉยๆ

• Jr. Member
  • **
Re: ระมัดระวังกับพวกที่ชอบเอาของออกตอนเดลนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 14:59:04 »
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ