GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
อยากให้รีทุกๆ6โมงเช้าได้ไหม บางทีอยากเวลต้องรอเปนอาทิดข้ามอาทิดกว่าจะได้ม่อนง่ายๆ พอ่ม่อนยากมาก็ไม่มีอะไรทำ เกบดวงจิตก็ไม่ได้ บางทีม่อนง่ายมาเซิฟก็ดันรีอีก ม่อนที่รอเป็นอาทิดก็หายอีก  เลยอยากเสนอให้รีทุกๆ6โมงเช้าไปเลยได้ไหม = ="

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

Dara_AV

• Newbie
  • *

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
เห็นด้วยคับ ส่วนตัวเล่นแอสไม่ค่อยเก่งเหมือนเพื่อนเค้า เจอสายเวททีไรต้องแพ้ทุกที  g#018

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ

จะให้รีทุกๆ6โมงเช้าก็ต้องปิดเซิร์ฟทุกๆ6โมงเช้า ใครมันจะบ้านั่งทำระบบอะงับ หรือจะให้เขียนแก้โค๊ดมอนรีเองบัคก็คงบาน  woon_5555 woon_5555

mumumumu

• Newbie
  • *
ม่อนมันเป็นระบบออโต้นี่ครับ ไม่จำเป็นต้องเเก้โค๊ดอะไรทั้งนั้น แค่รีเซิฟ หรือไม่ก็ใช้คำสั่งให้ม่อนมันรีเซตทุกๆ6โมงเช้า ของแบบนี้มันทำได้กันหมดแหละ เซิฟเปิดมาม่อนดี เสือกรีเอาตัวโหดๆมา กว่าจะได้เวลก็รอเป็นอาทิด ถ้าอาทิดต่อมาชุดใหม่โหดก็อดเวลต่ออีก คนไม่เติมตังนี่อยู่ยากจริงๆ

A+

• Personal ID 🔐
  • **
คิดเยอะทำไม ทำไมต้องเปลี่ยนบ่อย ๆ ทำไมไม่เอามันลงทุกตัวเลย แบบนี้ง่ายกว่ามั้ย ไม่ต้องรีเซตให้ยุ่งยาก ไม่ต้องมาโดนด่าด้วย คนที่ตีไม่ได้ก็เลือกตีเอาเลยว่าจะตีแบบใหน แบบนี้ง่ายกว่ามั้ยจ๊ะ

Jimmy'

• Full Member
นั้นนะสิ เอาทุกตัวมารวมกันน่าจะสนุก ไม่ต้องรี

LSK

• Newbie
  • *
เห็นด้วยเรื่องรีทุกสัปดาห์ แต่ถ้ารีทุกสัปดาห์ละมีบัคใหม่มาก็ไม่เอานาาา

9169

• **
เรื่องเอามอนมาทุกอาชีพไม่เห็นด้วยครับ บางคนคิดว่าสนุกแต่บางคนที่เก็บมันไม่สนุกครับ ลองคิดถึงคนว่างมาเดินเก็บคนเดียวนะ โดนลุมแทบไม่ต้องขยับไปไหน คิดเผื่อคนเริ่มมาเก็บนะครับ ส่วนคนเก็บดวงจิตระดับสูงแล้ว มันก็พอไหวนะครับ g#032