ผู้เขียน หัวข้อ: ดาบเล็ก ของเบรดมันกากจัง  (อ่าน 1389 ครั้ง)

filewalker99

• Newbie
  • *
ดาบเล็ก ของเบรดมันกากจัง
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 11:28:42 »
อาวุธสร้างเองของเบรดดาบคู่มันกากจัง ถ้าเทียบกับขวาน หอก ดาบใหญ่ มีด แถมยังต้องสองอันอีก ยกตัวอย่าง  ดาบยาวอสรพิษความสามรถกระจอกมาก ตีติดพิษครั้งละ 2 ม่อนเลือด 5000+   ส่วนดาบแห่งมหาสมุทรตีครบ 6ครั้งได้บัพตีรอบตัว 1ที ถ้าตีม่อนชื่อขาวใครจะกล้าลากหลายๆตัวยังไงก้ตีทีละตัวอยู่ดี  ส่วนดาบวิญญาณกัมปนาท กับดาบทะลวงใจ ก็พอโอเคอยู่ แต่ถ้าเทียบกับอาวุทอาชีพอื่นที่ระดับเดียวกันก็ยังด้อยกว่า  ทีดาบดูลาฮานตีดูดเลือดทำไมไม่เอามาลงในสร้างอาวุท g#014

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
Re: ดาบเล็ก ของเบรดมันกากจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 11:38:53 »
เเนะนำของใช้ดาบปีกค้างคาวดูนะครับ+โอกาสปัดด้วยดาบ ถ้าเวลง่ายเเนะนำเล่นดาบใหญ่ดีกว่า ถ้าเน้นPVPลองศึกษาเบลด3ดาบดูครับ

ส่วนเรื่องการงานจริงๆปรับปรุงระดับเเรกๆหน่อยก็ดี ประกอบอาวุธเวทย์หนักกว่าตีอาวุธอีกทำอะไรได้รู้ไหม . . . คฑากระดูกดำ  g#019

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 13:03:31 »
เเนะนำของใช้ดาบปีกค้างคาวดูนะครับ+โอกาสปัดด้วยดาบ ถ้าเวลง่ายเเนะนำเล่นดาบใหญ่ดีกว่า ถ้าเน้นPVPลองศึกษาเบลด3ดาบดูครับ

ส่วนเรื่องการงานจริงๆปรับปรุงระดับเเรกๆหน่อยก็ดี ประกอบอาวุธเวทย์หนักกว่าตีอาวุธอีกทำอะไรได้รู้ไหม . . . คฑากระดูกดำ  g#019

ชื่อออกจะเท่นะ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

filewalker99

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 20:51:34 »
ผมก็ใช้อยู่ดาบปีกค้างคาวสองอัน 555

nittaya192834

• Newbie
  • *