ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำเควสหมวกกูลได้ยังไงครับ ?  (อ่าน 1919 ครั้ง)

เราเองเราไง

• I'm Pop
  • Newbie
  • *
  • I'm Pop I like music !!!
จะทำเควสหมวกกูลได้ยังไงครับ ?
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 18:10:51 »
ในเมื่อวัตถุดิบที่ต้องใช้มันมาจากการงาน เช่นเนื้อหมู กับพริก อะครับ ในการดำเนินเควส แล้วมันไม่มีจะทำยังไงครับ
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
Re: จะทำเควสหมวกกูลได้ยังไงครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 18:45:04 »
ในเมื่อวัตถุดิบที่ต้องใช้มันมาจากการงาน เช่นเนื้อหมู กับพริก อะครับ ในการดำเนินเควส แล้วมันไม่มีจะทำยังไงครับ
ตอนนี้ยังทำไม่ได้ครับ woon_sunny

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
Re: จะทำเควสหมวกกูลได้ยังไงครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2016, 10:35:33 »
เควส รับกระบี่ฝึกหัุด อีก ทำไม่ได้

karinpofg6

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2016, 11:15:44 »
+1 ปัญหาเดียวกัน