ผู้เขียน หัวข้อ: เควสนักล่ามือฉมัง ไม่ได้ไอเทมเซตแล้วหรอครับ??  (อ่าน 1608 ครั้ง)

เราเองเราไง

• I'm Pop
  • Newbie
  • *
  • I'm Pop I like music !!!
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

ตามหัวข้อเลยครับ นักล่ามือฉมังไม่ได้ไอเทมเหมือนเซิฟอื่นๆหรอครับ
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

wiperace

• Jr. Member
  • **
Re: เควสนักล่ามือฉมัง ไม่ได้ไอเทมเซตแล้วหรอครับ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 11:10:23 »
ไม่ได้เซตแล้วครับได้แต่exp กับเงินเท่านั้น