ผู้เขียน หัวข้อ: มีข้อสงสัยเกี่ยวกับรางวัลจากการทดสอบครับ :)  (อ่าน 1561 ครั้ง)

-_EvoIution_-

• Newbie
  • *
การที่จะได้รับหมวกวุ้นวันวานในตอบเปิดเซิฟนั้น คือ ต้องมีตัวละครคลาส2 (เลเวล41หรือ41+) ในไอดี 1 ตัวใช่ไหมครับ
ส่วนการที่จะได้รับสัตว์ขี่วุ้นวันวาน คือต้องมีตัวละครคลาส2 (เลเวล41หรือ41+) ในไอดี 2ตัวใช่ไหมครับ
ถ้างั้นผมมีข้อสงสัยว่า ตัวละครนั้นต้องทำเควสเปลี่ยนอาชีพเท่านั้นหรือเปล่าครับ
  woon_huh woon_huh woon_huh woon_o_o woon_o_o

ADox

• Administrator
  • Full Member
Re: มีข้อสงสัยเกี่ยวกับรางวัลจากการทดสอบครับ :)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2016, 23:37:50 »
ต้องทำเควสครับ แต่ถ้าเปลี่ยนไปแล้ว ก็ย้อนมาทำเควสได้ครับ