GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(เปิดข้อสงใส)เซิฟอวตาลที่ปิดไป นาน + + +

billz2541

• Newbie
  • *
ทางทีมงาน ของอสุรา ออลไล ช่วยบอกผู้เล่นที่เล่นเซิฟ อวตาล ศรีกูลด้วย ครับ ว่าทำไมถึงปิดเซิฟเวอร์ ++ ครับ เล่นมาตั้งแต่เปิดไหม่ๆ จู่ๆมาปิด เซงเย
ช่วยตอบคำถามผมด้วยน่ะครับ ว่าปิดทำไม   g#046 g#046 g#046 g#046 g#046  woon_huh

♤ เบบี้'กาก้า ♤

• Jr. Member
  • **
  • สาวบางกอก ♡
ถ้าจำไม่ผิดทีมงานให้เหตุผลว่าไม่มีตังเช่าเซิฟเวอร์นะคะ
g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 น้องจะอยู่กับพี่จนวินาทีสุดท้ายนะ g#039 g#039 g#039 g#039 g#039

billz2541

• Newbie
  • *
คิดดูน่ะ สำหรับคนเติม ไป หละ่ครับ  ได้ไรบ้าง ไม่มีไรไห้นอกจาก กล่องจุ คนที่ไม่จุก้ไม่ได้ไง และถ้าคนท่ี่ไม่จุมันเติมไปมันก้ไม่ได้ไรเหมือนกันแหละ แค่เหตุผลแค่เนี้ ไม่พอหลอกครับ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
เท่าที่จำได้ เซิฟอวตาลส่วนใหญ่มันใช้บิลล่าทั้งเกมไม่ใช่หรอ นอกจากจะเกิด  g#015 g#014

GameNoob

• Jr. Member
  • **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
เมื่อก่อนใช้บิลล่าก็จริงครับ แต่ช่วงที่มีตู้หยอดครับ ปรับมีโซล มีเทมมอล หมด ช่วงนั้นแหละครับ ก็มีเทพทรูไปลงทุน อีกไม่นาน รายได้ไม่เพียงพอ ก็ปิด มีเส้นไปร้อง ขอของย้ายเซิฟไปด้วย แค่นี้ครับ จบ
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

Vyse..z

เซิฟอวตารมีของโซล ที่ต้องเติมมาตั้งแต่เซิฟเปิดคือ ใบอวตาร ครับ
หลังๆจะเป็น ไลฟ์บูท ( ตายได้ 50 ครั้ง ต่อ 1 อาทิตย์ โดยไม่ตกไปแดนอวตาร )
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

Jimmy'

พวกของโซนเขาก็ชดเชยไม่ใช่หรอ ถ้าจำไม่ผิดพวกหยอดตู้อะ

Vyse..z

พวกของโซนเขาก็ชดเชยไม่ใช่หรอ ถ้าจำไม่ผิดพวกหยอดตู้อะ
ใช่ครับ ของแฟชั่น พวก บอย เกิล แว่นแดง หูเอลฟ์ จ้าวนรก ABT ผู้กล้า กากทอง แล้วก็พวกสัตว์ขี่ต่าง เขาให้ย้ายได้
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...