GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยู่ระหว่างลงโทษละตัวอื่นที่หยาบ ทำไมไม่แบน

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
ขออภัยค่ะ  จะทำการแก้ไขและแจ้งแบนใหม่ให้ค่ะ      รบกวนถ่ายรูปในเกมส์ใหม่ด้วยนะคะ  ในรูปไม่เห็นเซิฟเวอร์ที่แจ้งแบนค่ะ  ขอบคุณค่ะ
การกดถ่ายรูปในเกมส์สามารถทำได้โดยการกดปุ่ม PrintScreen บนคีบอร์ดนะคะ   g#019
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2015, 10:13:35 โดย จีเอ็มเป็ดเหลือง »

0mospynice0

• Jr. Member
  • **
ใช่ไอคนอื่นที่นอกจากไอDionแบนมันด้วยเด่ะ มันหยาบด้วยอ่ะ

0mospynice0

• Jr. Member
  • **
กำจิงด้วยท่านฟรังถ่ายไม่เห็นเซิฟ-*-อดแบนไออิก2คนนั่นเลย