GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคเลือดคับ ด่วนเลยฮะ

Dee-Jaa

• Dev. TH.
  • Newbie
  • *
  • Iด็กกๅก อย่ๅIซี้ยน

นี่คับ อยู่ดีๆ เลือดมาจากไหนไม่รู้ครับ กดอาหาร ฟักทอง โพชั่น อะไรเลือดก็ไม่ขึ้น ครับ - - โดนยิงทีเดียวเดี้ยง - - woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ไม่เกี่ยวหรอก  #038
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Dee-Jaa

• Dev. TH.
  • Newbie
  • *
  • Iด็กกๅก อย่ๅIซี้ยน
แห๋ม เกียบเนียน ดูไอคอนตรงล่างรูปสิ  #038

เกือบเนียนยังไงครับ ไอคอนตรง task bar ก็มี Firefox, GGC, FTP, SF SPS, Putty ครับ

Directorr

เขาก็มาบอกอยู่ว่ามันเป็นบัค มีเหตุผลอะไรต้อง fake ล่ะเนี่ย ไม่ใช่กระทู้อวดว่าตัวเองเลือดเยอะซักหน่อย

ส่วนภาพถ่ายในเกม ถ้าเกิดว่าใช้ nb จอ 14นิ้ว  ที่มี resolution 1366x768 แล้วเล่นเกมแบบจอใหญ่

ถ้าเป็น win 7 มันจะถ่ายติด taskbar มาแบบนั้น ผมก็เป็นเกือบตลอด

ไม่อยากฝังรูป มันรกกระทู้

#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้