GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากรู้วิธีหาตัง ของคนเวลไม่เกิน 80

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `
อยากได้ตังเยอะ ๆ ทำไงดี ๆ แนะนำวิธีหน่อย
ช่วงนี้ก้อขายหนมปัง + หาสมุนไพรไปตามเรื่องตามราว
ขี้เยจเฝ้าหน้าจออ่ะ  :D
สวัสดีนะ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
มังกร วิหารเพลิง หาเกลือ วุ้นเมเปิ้ล ไม่ก็ปั้นเทรชิงหาของขาย
ถ้าไม่ขี้เกียจคงหาตังได้สิบเอมละมั้ง แต่ขี้เกียจเล่น :P
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
[/color]
มังกร วิหารเพลิง หาเกลือ วุ้นเมเปิ้ล ไม่ก็ปั้นเทรชิงหาของขาย
ถ้าไม่ขี้เกียจคงหาตังได้สิบเอมละมั้ง แต่ขี้เกียจเล่น :P
สวัสดีนะ

• ชิชิชิ
ทำเควสกับซาร่าที่หาของจากมังกรอ่ะ แล้วรับเควสกะโหลกสัตว์  g#030

ลงทุนหน่อยก้ไปซื้อหนูขี้เกลียจเก็บของแล้วไปที่มังกรกดใช้ g#024 g#024

แล้วตีมังกรให้ได้เยอะที่สุดแล้วเอาไปขาย แนะนำพวกสายเวทย์ g#001 g#015 นะ เพราะมันตีได้เยอะ g#010

เราพระสายสานอ่ะ 20 นาทีได้ประมาณ 5 หมื่น - 7 หมื่นนะ g#010 g#010

แต่ต้องคนร่ายเร็ว ตี แรง  g#043 g#043 g#043 g#043

ถ้าจะใช้วิธีนี่นะไปแมพบอสมังกรจะเยอะ g#029

g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046
สายสกิลหมู่แรงๆดีกว่า สายเวทย์มันต้องกดสกิลแบบเลือกเป้าหมาย(ยกเว้นสกิลสาน วงแหวน สกอลพวกนี้ไม่ต้องเลือกเป้าหมาย) เอาเบลดดาบใหญ่ไปดีกว่า ไวกว่าเยอะ g#010
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เบลดดาบใหญห่ามังกรไวมากอะ
ตวัดทีตายเป็นแถบเลย
สายเวทย์นี่
เดรกมันเป็นธาตุดินรึเปล่า ลากมาพสุธาก็ไม่ได้นี่นา
เดรโก้มันเป็นธาตุน้ำแล้วจะสายลมยังไงเนี่ย-.-
ปล.ถ้าเล่นสายเพลิงก็ตีเดรโก้ไม่เข้าแล้วกะทีเดรกไม่ค่อยเข้าด้วย
วิซาร์ทไปวิหารเพลิงแล้วสายลมคุ้มกว่ามั้ยอะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

I_KIM

• Newbie
  • *
  • Tester KIM ^ ^
ทำเควสกับซาร่าที่หาของจากมังกรอ่ะ แล้วรับเควสกะโหลกสัตว์  g#030

ลงทุนหน่อยก้ไปซื้อหนูขี้เกลียจเก็บของแล้วไปที่มังกรกดใช้ g#024 g#024

แล้วตีมังกรให้ได้เยอะที่สุดแล้วเอาไปขาย แนะนำพวกสายเวทย์ g#001 g#015 นะ เพราะมันตีได้เยอะ g#010

เราพระสายสานอ่ะ 20 นาทีได้ประมาณ 5 หมื่น - 7 หมื่นนะ g#010 g#010

แต่ต้องคนร่ายเร็ว ตี แรง  g#043 g#043 g#043 g#043

ถ้าจะใช้วิธีนี่นะไปแมพบอสมังกรจะเยอะ g#029

g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
จงพูดให้น้อยกว่าที่คิด เพราะชีวิตสั้นกว่าที่หวัง
จงพูดให้น้อยกว่าที่ฟัง และทำให้มากกว่าที่พูด..

Rest In Peace

เติมบัตรทรู ไม่ก็เอแคชครับ สำหรับบางคนที่มีเงินถึงหลัก Billion อาจใช้วิธีนี้  woon_555   woon_555

เติมบัตรทรู ไม่ก็เอแคชครับ สำหรับบางคนที่มีเงินถึงหลัก Billion อาจใช้วิธีนี้  woon_555   woon_555

เติมไม่ได้นิครับ

Rest In Peace

woon_huh  ก็เติมให้คนขายmไงครับ

woon_huh  ก็เติมให้คนขายmไงครับ

woon_huh    ก็โดนแบนไงครับ 

• ชิชิชิ
เบลดดาบใหญห่ามังกรไวมากอะ
ตวัดทีตายเป็นแถบเลย
สายเวทย์นี่
เดรกมันเป็นธาตุดินรึเปล่า ลากมาพสุธาก็ไม่ได้นี่นา
เดรโก้มันเป็นธาตุน้ำแล้วจะสายลมยังไงเนี่ย-.-
ปล.ถ้าเล่นสายเพลิงก็ตีเดรโก้ไม่เข้าแล้วกะทีเดรกไม่ค่อยเข้าด้วย
วิซาร์ทไปวิหารเพลิงแล้วสายลมคุ้มกว่ามั้ยอะ
เดรกธาตุลม เดรโก้ธาตุดิน เอาสายไฟไปดิ ไม่ก็สายเพลิง เดรกธาตุดินแต่ทำไมผมยิงพสุธาเข้า woon_555