GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคหรือป่าวครับ ?

Nharu_z-

• ตอนนี้ใจกำลังว่าง จะให้ทำไง ♥
  • Newbie
  • *
  • 'นัท แลกคุ Facebook...
ดึงจิตมาแล้ว แต่บังเอิญสัตว์อัญเชิญ ไปตีชนเผ่าลับแลตายแล้วเวล35 ?  woon_huh

ผมเลยทดลองเอาพาลามาศาสตราเทพฝ่าเวหาแล้วกดดึงจิต ก็ไม่เวลอย่างที่คิด แปลว่ายังไงบัคหรือป่าวครับ ?

ถ้าบัคแล้วก็ช้วยแก้ไขทีนะครับ
แล้วก็ปัญหากับทักษะ สัตว์อัญเชิญ ของวอร์ลอก(มันก็สามารถใช้เก็บเวลได้ในเวลาหนึ่งนะ)

Nharu_z-

• ตอนนี้ใจกำลังว่าง จะให้ทำไง ♥
  • Newbie
  • *
ช่วยตอบทีครับ ว่ามันบัคหรือป่าว ตอนนี้ดึงจิตอาชีพมาแล้วสัตว์อัญเชิญไปกัดชนเผ่าลับแลตายแล้วผมเวลไปเป็น 35 เดียวผมจะโดนข้อหาใช้ข้อผิดพลาดจากระบบหาผลประโยชน์ส่วนตัว อีก - - woon_o_o

SmiTh_Za

• Newbie
  • *
ถ้าจะให้ทางทีมงานเขาแก้ไขรูปภาพต้องห้ามตัดต่อหรือป่าวครับผม woon_huh

Nharu_z-

• Newbie
  • *
ถ้าจะให้ทางทีมงานเขาแก้ไขรูปภาพต้องห้ามตัดต่อหรือป่าวครับผม woon_huh
ผมตัดต่อรูภามพเหรอครับ   woon_huhก็แค่ให้ตรงตังมันเบลอก็แค่นั้นเอง  woon_o_o

ก็มั่ยรู้สินะ

• Jr. Member
  • **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
รูปห้ามแต่งเลยอะ ถ้าจะปิด ก็ กด alt+L นะคับ  g#003

Nharu_z-

• Newbie
  • *