GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอเรื่องกานงานตัดเย็บครับ

Angle

• Newbie
  • *
เนื่องจากตีมอนเตอร์ นานๆจะได้แผ่นวิญญาณซักที

ให้

ตีมอนเตอร์เวล 1-20 ได้ ผลึกทาส

ตีมอนเตอร์เวล 21-40 ได้ ผลึกมาสัญชน

ตีมอนเตอร์เวล 41-60 ได้ ผลึกองค์รักษ์

ตีมอนเตอร์เวล 61-80 ได้ ผลึกจักรพรรดิ์

ตีมอนเตอร์เวล และ มินิบอส 81-99 ได้ผลึกวีรชน

ตีมอนเตอร์บอส ได้ ผลึกเทพ

(เมื่อตีมอนเตอร์ตายผลึกจะตกทุกครั้ง)

ละเอาผลึกละเอาผลึกที่ได้มาทำการงานตัดเย็บให้เป็น แผ่นวิญญาณ ในระดับที่นำผลึกมาทำ  (อันนี้แค่ลองเสนอดูนะครับไม่ว่ากันเนอะ)  g#031 g#031 g#031

Angle

• Newbie
  • *
ของราคาตกหมด  woon_o_o

ก็ดูการงานตีอาวุธที่มาใหม่สิครับ มีดพยักคำรามยังทำได้เลย  woon_555 woon_555 woon_555