GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้มีมาตรการลงโทษขั้นเด็ดขาด

>:( >:( >:(
       ทุกๆครั้งและทุกวันเลยคับ..ที่ไปเดินซื้อของที่ตลาดไซ แล้วเจอพวกฟลัดข้อความก่อกวนบ้าง ข้อความซ้ำๆ เกินไปบ้าง
       บางครั้งก้อทำให้มีความรู้สึก ว่าน่ารำคาญ...ของที่ตลาดก้อแพงมากมายขึ้นทุกวันก้อเครียดมากพอละ..ซ้ำยังต้องมาเจอ
       คนที่ชอบอวดเก่งอีก.....ชอบสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น...ผมว่าพี่ๆจีเอมและทีมงาน น่าจะมีมาตรการลงโทษที่ชัดเจนนะคับ
             8) :o 8)

nicky01

• บุคคลทั่วไป
สำหรับฟลัดข้อความ หรือคำหยาบนั้น ทางทีมงานมีการลงโทษโดยการ แบนใบ้หรือคือห้ามพูด คำนวณเวลาอัตโนมัตินะครับ คือ ยิ่งตัวละครนั้นโดยบนใบ้มากเท่าไหร่เวลาก็จะทบ ทวีคูณนะครับ

ส่วนเรื่องการเพิ่มโทษหรืออย่างไรนั้นต้องนำไปเสนอในที่ประชุมทีมงานอีกครั้งนะครับ  ???

;D ;D ;D
      ขอบคุณมากคับบบบ....อย่างน้อยก้อเพิ่มความสบายใจให้หลายๆคนได้อีกระดับนึงงง
                8) 8) 8)