GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนเกรียน ตัง + ของ ครับ มีรูป

gunlovegilf

• Newbie
  • *
เวลา 10.00 โมงเช้า  10/10/2556
โดนเกรียน ดาบ พิฆาดเขี้ยวทมิฬ +5  กับ  เงินบิลล่า 2 M
เพื่อ เเลกกับดาบพิฆาด +10
ตอนเเรกเค้า กดเเลกเปลี่ยนมา คับ
พอผมกด ยืนยัน ผมก็ไม่คิดว่าเค้าจะเอาออก
ผมเลยกด ยืนยัน  พอมาดูของอีกที ไม่มีคับ เจอเกรียนฟรี
รบกวน หน่อยนะคับ

:::.. ชื่อ ผู้โกง  -choma- เบลด ญ เปลี่ยนสีชุด คับ
รบกวน ช่วย หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ekarxxxgsn

• Newbie
  • *
ทำใจ จีไม่ช่วยหรอก ของตูเยอะกว่านี้ อีก มันยังไม่มีปัญญาญ ช่วยเลย
ทำใจไอ้หนูทำใจ

0832500794

• Newbie
  • *
กำ เบลดนั้น มันเอาผอบมาแลกกับ ดาบ+10คลั่งผม ดาบผมเสียชื่อหมดเซง

gunlovegilf

• Newbie
  • *
เซง ทำไม จีทำไรไม่ได้เลย ..
  เฮ้อ.... ทำระบบ เเลกเปลี่ยนใหม่ไม่ได้รึงัยเนอะ
 ที่มันดีๆกว่านี้

gunlovegilf

• Newbie
  • *

ค น เ ก่ า ใ น วั น ว า น ™™

• Jr. Member
  • **
  • คนเก่าแก่ ™
ไม่มีทางได้คืน เพราะไม่เคยเห็นโพสต์ลักษณะที่โดนโกงการเดลแล้วได้คืนหร์อคนร้ายถูกลงโทษแม้แต่กระทู้เดียว ทั้งที่เป็นความผิดร้ายแรงอย่างยิ่งและควรได้รับโทษอย่างหนัก อีกทั้งเธอยังไม่มีรูปการเดลให้เห็นหน้ากระทู้

ครั้งต่อไปไม่ต้องโพสต์แจ้งคนชั่วโกงเดลอีก ไม่มีการรับเรื่องกรณีนี้อย่างแน่นอน แนะนำว่าอย่างมากเซฟรูป พร้อมข้อความซิบซื้อ-ขายกัน แล้วนำมาประจานคนชั่ว "ที่ไม่มีใครแตะต้องได้"

ekarxxxgsn

• Newbie
  • *

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
ทำใจ เถอะ จี กาก ไม่ได้ เรื่อง หรอก
นายมีหลักฐานนายก็เอาไปให้จีเอมดิ แต่ถ้าเป็นข้อหาโดยที่นายประมาทเองก็ช่วยไม่ได้นะ  g#037

อานน

• Jr. Member
  • **
กรณีนี้ทางทีมงานไม่สามารถช่วยได้เนื่องจากเป็นความผิดพลาดทางผู้เล่นครับขออภัยด้วยครับ woon_cry