GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามนิดครับเรื่อง ตลาด และ อื่นๆ

DayKan

• Newbie
  • *
1. เวลาเรานำของไปขายในตลาดแล้วเราสามารถยกเลิกได้ไหมครับ
2. ตอนนียังไม่มีระบบ คลังไอดีใช่ไหมครับ
3. ผมเปิดใช่ช่องรายการตั้งขาย ในช่อง ส่วนตัว (ตอนเรากดตัว T แล้วหน่ะครับ) ทำไมไม่มีรายการข้อมูล ทั้งๆที่ผมมีรายการตั้งขายไว้ครับ

ถามแค่นี้ก่อนครับ ส่วนตัวแล้วชอบเกมส์นี้มาก ทั้งด้านการสื่อสารกันในเกมส์ และมารยาทในเกมส์ผมเล่นเกมส์ 400 แล้วรู้สึกสบายใจมากกว่าหลายๆเกมส์ เป็นอีกกำลังใจให้ผ่านช่วง แลคไปให้ได้ครับ

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
1. สามารถยกเลิกได้ขอรับ
2. ตอนนี้ยังไม่มีครับแต่จะพัฒนาในส่วนนี้ในภายหน้าขอรับ
3. ผู้เล่นต้องทำการค้นหาด้วยการพิมชื่อไอเทมที่ตั้งขายเพื่อดูรายการได้ขอรับ