GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปราสาทรัตติกาล (ปราสาทแวมไพร์ + ดันเจี้ยน 100 ชั้น)

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
1.เป็นดันเจี้ยนพิเศษที่สามารถเลือกห้องที่ต้องการจะเข้าไปเล่นได้ แต่ละห้องจะมีรูปแบบต่างกันไป
2.เข้าเล่นได้ตั้งแต่เลเวล 71 ขึ้นไป
3.จำนวนผู้เล่น 1 ถึง 4 คน เข้า 1 คนรางวัล x3 เข้า 2 คนรางวัล x2
4.เมื่อเข้าไปเล่นแล้วผ่านด่านเรื่อยๆ จะได้รางวัลเพิ่มขึ้นสำหรับแต่ละชั้น แต่ถ้าแพ้จะอดหมดเลย ต้องเล่นใหม่ หรือจนกว่าจะยอมแลกของรางวัล หรือจะยอมออกโดยไม่แลกรางวัลก็ได้
5.สามารถเล่นได้เรื่อยๆ ไม่จำกัดจำนวนครั้ง แต่ใน 1 วันสามารถแลกของรางวัลได้ครั้งเดียว ตัดสินใจให้ดี โดยสามารถรีเซ็ตสิทธิ์สำหรับแลกของรางวัลได้ ราคา 3000 โซล หรือรีเซ็ตโดยระบบทุก 6 โมงเช้าของทุกวัน
6.เมื่อหลุดสามารถเข้ามาเล่นต่อได้ไม่เกิน 3 ครั้ง และต้องเข้ามาภายใน 5 นาที (ในกรณีที่หลุดทุกคน)

ขึ้นเรือที่กัปตันไปป์ ท่าเรือเรดคลิฟ

กัปตันมาส่งที่ปราสาทรัตติกาล

เลือกห้องที่ต้องการพัก (มีให้เลือกหลายแบบ ตรงส่วนนี้จะทำมาเพิ่มให้นะครับ)

เข้าห้อง

ชนะแล้ว มาเลือกว่าจะแลกรางวัล

หรือจะเล่นต่อเพื่อเอารางวัลที่สูงขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2013, 17:39:47 โดย จีเอ็มซอส »

จีเอ็มซอส

ของแจกกำลังทำครับ ตอนนี้ใส่เงินไว้เป็น default ไว้ก่อน

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
คือลงได้วันระรอบใช่ไหมคับ ลงแล้วถ้าอยากลงอีกต้องจ่าย 3000 โซลใช่ไหมครับ ตรงนี้อะช่วยเปลี่ยนเป็นเข้าได้ตลอดได้ไหมจะได้ลองกับระบบใหม่ได้อย่างเต็มที่อะคับ จะได้รู้บัคด้วย  g#040

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ดันเจี้ยน 100 ชั้นนี่ตายคือจบใช่ไหมคับ แล้วหลุดล่ะครับทำไง ??

ถ้าหลุดจะเข้าอีกต้องจ่ายโซลหรอครับ  g#015

จีเอ็มซอส

เล่นได้เรื่อยๆจ้า ไม่จำกัดครั้ง แต่รางวัลสามารถแลกได้วันละครั้ง

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
เล่นได้เรื่อยๆจ้า ไม่จำกัดครั้ง แต่รางวัลสามารถแลกได้วันละครั้ง
ออครับผมคือเอาไว้แก้เครียดสินะ  woon_sunny

Colly'Pink

• Newbie
  • *
  • มาม๊า >.<

จีเอ็มซอส

ใช้ได้ครับ แต่ตอนจบถ้ายังใช้อยู่มันจะไม่ส่งไปอีกแมพให้นะครับ รอแก้ไขพรุ่งนี้นะครับ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ระยะเวลารอนานเกินไป มอนก็ไม่โหด น่าเบื่อมากครับลงกับเพื่อน หลัง ๆ มอนมาน้อย ไม่ค่อยมันส์เลยครับ ของรางวัลก็นิดเดียวเอง g#027

จีเอ็มซอส

ตอนนี้เป็นแค่ห้องเริ่มต้น ตั้งไว้เพื่อทดสอบก่อนเฉยๆนะครับ เดี๋ยวมีห้องใหม่ๆ + ลูกเล่นเพิ่มเติม + รางวัลเพิ่มเติมตามมาทีหลังนะครับ แล้วจะหายเบื่อจนอาจจะร้องว่า "ยากจุงเบยครับ"