GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

nutpochan

• Newbie
  • *
ผมขอโทษครับพี่ จริงๆแล้วผมติดตามอ่านโพสพี่ทุกกระทู้ครับ ที่ผมถามไปเพราะไม่นึกว่าพี่จะโกรธขนาดนี้
ต่อไปผมจะอ่านกระทู้แล้วไม่ถามอะไนซ้ำซาก จะอ่านกระทู้ให้เข้าใจ ศึกษาตามในกระทู้ ไม่ถามเวลาเทรด
กราฟเมื่อคืนผมดูผิดจริงๆครับ ผมดูผิดเป็นกราฟ set จึงตอบผิด อันที่จริงแล้ว true ราคาต่ำสุด ต่ำกว่าเมื่อวาน 
ทั้งๆที่ผมก็อ่านกระทู้พี่เมื่อตอนกลางวันแล้ว วันนี้งานยุ่งนิดนึงโดนตำหนิมาตอนเย็น สมองเลยรวนๆ
อย่าเพิ่งบล็อกผมเลยนะครับ ข้อให้ผมมีโอกาสแก้ตัวอีกทีนะครับ