GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

C3 ไม่ขึ้นเลย บัคไหม

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
ผมเล่นเบลด ดาบคู่ พึ่งฝึกสวนครับ เเล้ว ฝึกมาได้ ครึ่งวันเเล้ว (ระดับ1) มัน ไม่ขึ้นเลย สักนิด หลอด EXP C3 ไม่ ขึ้นเลย งง งงะ  g#046 ตรวจสอบให้ทีครับ ID นี้เเหลาะตัวเบลด หรือ ผม เพ้อเอง ผู้ รู้ บอกที (ฝึกที่เเมพกิจกรรมนะครับ)

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ไม่น่าบัคหรอกครับ การแสดงผลล่าช้า ผมฝึกทั้งวันขึ้นมานิดเดียว รอข้ามวันออนเกมส์ใหม่นะถึงจะเห็นความแตกต่าง  แต่ว่าฝึกที่แมพกิจกรรมได้ค่า EXP มั้ยอันนี้ไม่แน่ใจ

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
ต้องได้ สิ งิ ผมเห็นแอส พาลาไป ฝึกมากเลย อะครับ จุ6 ถ้าไม่ได้เขา คงไม่ฝึก ฝึก มา จะ 6ชม. หลอด ไม่ ขึ้นเลย = ="

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
3ชม. เเรก ฝึกเเมพ กูลคับ มีคนเเนะนำว่าไว ผม ไป กะดี สวน ติดมากเพราะมันอัดไว เเต่พอดูหลอดไม่ขึ้นเลย มา ฝึกเเมพกิจกรรมครับ 2 ชมกว่า ก็ ยังไม่ขึ้น สักนิด ลองถามคนที่ฝึกแถวนั้นว่าขึ้นไหม เข้า ตอบว่า ก็ ขึ้น (แอสนะครับ)  g#046 ถ้าผม ฝึกเเล้วไม่ขึ้นเสีย เวลา จัง  woon_hurt

DarkEagle

• DarkEagle
งั้นต้องลองฝึกแบบเต็มๆ จัดเต็มยาวๆดูอีกสักวันน๊ะครับ  ถ้าพรุ่งนี้ออนมาแล้วยังไม่ขึ้น ขอหมวกบัคทีมงานไปเลย

ช่วงนี้เค้าแก้ไขบัคตรงนั้นมาบัคตรงนี้แทน มันก็มีโอกาสเป็นได้เหมือนกัน  แต่อย่างที่ผมบอกอะ ผมฝึก C3 แอส 1 - 2  วันอะ หลอดขยับ ยิ่งระดับปลายๆยิ่งมองความแตกต่างได้ยาก ออกเข้าเกมส์ใหม่หลายรอบก็ยังไม่ค่อยเห็นผล ต้องทิ้งระยะนานพอสมควรถึงจะขยับให้เห็น

ลองจัดยาวๆอีกสักวันครับ ไม่ขึ้นแจ้งบัคเลย  บัคการแสดงผล

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
อะ ครับ ผม เเต่ ขั้น 1มันคงไม่ ยาก ขนาด นี้ นะ = = ยังไง ก็ ขอบใจที่มา ตอบครับ ( g#046หายหัว ไปไหนฟะ)

TAMA

ในส่วนนี้ทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบตรวจสอบให้นะครับ

-Ai-

• Full Member
ผมก็เคยย ฝึกทั้งวัน หลอดไม่ขยับ พอ ปิดคอม มาออน อีกวันนึง ป๊าดดดด ครึ่งหลอดด กว่าเลยย

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ความยากมันก็บอกอยู่แล้วนิว่าระดับ4

แล้วห้องกิจไหนอะ ไม่รุจักไม่เคยไป ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อย

T0Nz

• Full Member
ความยากมันก็บอกอยู่แล้วนิว่าระดับ4

แล้วห้องกิจไหนอะ ไม่รุจักไม่เคยไป ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อย

วาปขวาอะคาเดมี่ไชร์

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

วาปขวาอะคาเดมี่ไชร์
อ้อ แมฟนั้นนี่เอง