GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานสามารถทำให้อีโมชั่นเป้นวุ้นได้ไหม

ใช้ๆท่าให้ดีเพิ่ม อีโม  วุ้น แดง / ชมพู / เขียว ไปด้วยเลย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
>:D <<วุ้นท่านี้ เอาหัวเราะรอบนึงเปลี่ยนสีๆนึง ::)
วุ้นโกรธก่อนเอาหวขึ้นสีเขียว เอาหัวขึ้นสีแดง
อะไรแบบเนี้ย ลายตากันตอนปั๊มวุ้นแน่ 555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??

Vt_ValentinE`

• Newbie
  • *
กด Like เลยจ้า

ชอบอีโมวุ้นมากกว่า อีโมแบบนี้บอร์ดไหนๆเขาก็มีกัน

มันต้องวุ้นสิ ถึงจะแสดงถึงอสุราที่แท้จริง เอริ๊กๆ  ;)

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ถ้าเป็นบอร์ดของที่ทีมงานเขียนขึ้นมาเลยอาจจะได้ก็ได้นะ แต่ถ้าระบบของคนอื่นก็อาจจะไม่ได้

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

B2S

• Newbie
  • *
  • Demi-Human
เหมือนทีมงานจะประชดนะครับ = = เพราะว่าเคยมีกระทู้เบื่ออีโมค่อนวุ้น บอร์ดใหม่มา เลยกลายเป็นอีโมค่อนเน่าๆไปงั้นๆเลย = =

muanglnw

• Jr. Member
  • **

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

มันก็แล้วแต่บอร์ดด้วยนะ  บางเวปบอร์ดก็ปรับไม่ได้(ถ้าฟรี)
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^