GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ณ ตอนนี้เวลา 11.52PM เซิฟเวอร์อสุรานรกเทส ไม่สามารถเข้าใช้งานได้เป็นเพราะอะไรคับ

adeep_03

• -
  • Newbie
  • *
  • -
    • http://www.cpro-kg.com/
g#046 g#046ณ ตอนนี้เวลา 11.52PM เซิฟเวอร์อสุรานรกเทส ไม่สามารถเข้าใช้งานได้เป็นเพราะอะไรคับ

พอเข้าไปมันเขียนว่า"เซิฟเวอรืได้ทำการตัดคุณออกจากระบบ"
ช่วยทำให้ทีคับ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

iifonza2001

• Newbie
  • *
คุณไปด่าเค้าโง่ แล้วคุณถามเค้าอยู่ประเทศ ไหน

บ้านคุณม่ายสอน หรอว่านาฬิกา  เค้าดุกีนยัง 11.52 นี่คือเวลา ไกล้เที่ยงไง

คุณงงอาไร

แล้วไอที่บอกว่ามันอออฟไลน์ ท้ามะรู้ ที่หลังอย่าเสือก ตอบ

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
คุณไปด่าเค้าโง่ แล้วคุณถามเค้าอยู่ประเทศ ไหน

บ้านคุณม่ายสอน หรอว่านาฬิกา  เค้าดุกีนยัง 11.52 นี่คือเวลา ไกล้เที่ยงไง

คุณงงอาไร

แล้วไอที่บอกว่ามันอออฟไลน์ ท้ามะรู้ ที่หลังอย่าเสือก ตอบ
ไหน ๆ เขาไม่เห็นด่าว่าโง่เลย ?? เอ๋อปะนิ ( ภามเฉย ๆ  woon_yes )

ปล. แล้วอยู่ประเทศไหนหรอครับเนี่ย เวลา 11.52 เนี่ย งงจริงๆ g#017
ไหน ๆ ไม่เห็นมีเลย "ท้ามะรู้ ที่หลังอย่าเสือก ตอบ" ขอย้อนนะครับ [ แค่มาเถียงแทนเขาเท่านั้นแหละเห็นยังงี้แล้วมันอดไม่ไหว  woon_yes ]

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ไม่ต้องทะเลาะกันครับ ถ้าดูจากที่พิมพ์เขาพิมพ์ตั้งแต่เมื่อคืนนี่ครับ มันจะตอนเช้าวันนี้ได้ไง มันต้องเวลาตั้งแต่เวลาเมื่อคืนแล้วนิครับ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ไม่ต้องทะเลาะกันครับ ถ้าดูจากที่พิมพ์เขาพิมพ์ตั้งแต่เมื่อคืนนี่ครับ มันจะตอนเช้าวันนี้ได้ไง มันต้องเวลาตั้งแต่เวลาเมื่อคืนแล้วนิครับ
อันนี้ผมรู้ครับ  woon_yes

แค่มาเถียงให้เฉย ๆ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

คุณงงอาไร

ไหน ๆ เขาไม่เห็นด่าว่าโง่เลย ?? เอ๋อปะนิ ( ภามเฉย ๆ  woon_yes )

ปล. แล้วอยู่ประเทศไหนหรอครับเนี่ย เวลา 11.52 เนี่ย งงจริงๆ g#017
ไหน ๆ ไม่เห็นมีเลย "ท้ามะรู้ ที่หลังอย่าเสือก ตอบ" ขอย้อนนะครับ [ แค่มาเถียงแทนเขาเท่านั้นแหละเห็นยังงี้แล้วมันอดไม่ไหว  woon_yes ]
ขอเพิ่มนะครับ 11.52 PM คือเวลาใกล้เที่ยงคืนครับไม่ใช่เที่ยง  woon_yes ( อย่าิ้างว่าลืมพิมพ์เพราะผมรู้ว่าคุณไม่ได้คิดแบบนั้น )

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ผมว่านะครับ เวลาที่เซิฟนรก สถานะ ออฟไลน์ ไม่ต้องตั้งกระทู้ก็ได้ครับ เอาเวลารอเซิฟนรก ออนไลน์ ไปทำอย่างอื่นก่อนก็ได้นิครับ เช่น อ่านหนังสือหาความรู้ เล่นเฟสบุ๊ค คุยกะแฟน เล่นเกมอื่น ซักผ้า นอน ดูทีวี เล่นทวีตเตอร์ คุยไลน์ คุยวีแชท เล่นอินสตาร์แกรม หรืออื่นๆอีกตั้งเยอะครับ ผมก็อยากเล่นนรกผมก็รอได้ ตอนเซิฟปิดก็หาอย่างอื่นเล่น ไม่เห็นต้องบ่นเลยครับ แค่แนะนำในสิ่งดีๆครับ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ผมว่านะครับ เวลาที่เซิฟนรก สถานะ ออฟไลน์ ไม่ต้องตั้งกระทู้ก็ได้ครับ เอาเวลารอเซิฟนรก ออนไลน์ ไปทำอย่างอื่นก่อนก็ได้นิครับ เช่น อ่านหนังสือหาความรู้ เล่นเฟสบุ๊ค คุยกะแฟน เล่นเกมอื่น ซักผ้า นอน ดูทีวี เล่นทวีตเตอร์ คุยไลน์ คุยวีแชท เล่นอินสตาร์แกรม หรืออื่นๆอีกตั้งเยอะครับ ผมก็อยากเล่นนรกผมก็รอได้ ตอนเซิฟปิดก็หาอย่างอื่นเล่น ไม่เห็นต้องบ่นเลยครับ แค่แนะนำในสิ่งดีๆครับ
ผมว่าทุกคนที่รอนรกอะคงไม่ได้นั่งอยู่หน้าคอมเปิดแต่อสุราหรอกครับ = = ผมรับประกันเลย 100%  g#020

---------IcezeicE

เคยอ่านใหม

จะบ่นเชิญที่นี่ครับ

มันเกะกะคนที่ตั้งใจมาแจ้งบัคครับ ใครตั้งกระทู้เพื่อมาบ่นเรื่อง
1.เซิฟรีโซลไม่รี
2.เซิฟล่ม
3.เมื่อไหร่เซิฟจะรี
4.exp ไม่คูณ
5.ไร้สาระ

ขอแบนไอดีบอร์ดเป็นเวลา 1 เดือนนะครับ ไม่มีข้ออ้างว่าไม่เห็นกฎนะครับ ขอบคุณครับ