GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เผยแผนปรับปรุงพัฒนา แนวโน้มเกมอสุราในอนาคต

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
รับทราบครับ  g#031

แล้วเมื่อไหร่ พวกท่านจะรับทราบแล้วทำได้กับสิ่งที่ท่านประกาศไว้ละครับครับ ดูจากวันที่ประกาศแผนปรับปรุงพัฒนา กับวันที่ท่านบอกงานจะเสร็จในแต่ละโครงการระยะสั้นกับระยะยาวดูแล้วสุดท้ายก็ไม่ทันกำหนดซักที คุณภาพในการจะให้ผู้เล่นเชื่อถือน่ะควรจะมีให้มากกว่านี้นะครับเพราะที่มีอยู่มันคุณภาพต่ำมากๆ จนไม่มีความน่าเชื่อถือแล้ว  g#014

ผมดูในแผนบอกว่าc3.2ของเซนอยู่ในระยะสั้นหนะครับแล้วพอผมไปถามท่านบอกว่าเร็วสุดคือเดือนกรกฏาคม แล้วนี้? g#015 g#015 g#015

มีการปรับเปลี่ยนครับ เนื่องจากบางฟีเจอร์ ต้องใช้เวลาทำนานกว่าที่เราเคยกำหนดครับ ซึ่ง ณ จุดนี้ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับ และขอบคุณที่ยังคงติดตามอยู่ครับ

อยู่กันแบบเกลียดๆ แหละครับ สนุกดี  g#009

เอาเหอะครับผมทำใจใว้แล้วว่าไงๆต้องมีเวลาทดเจ็บ g#015

Abe

• **
รับทราบครับ  g#031

แล้วเมื่อไหร่ พวกท่านจะรับทราบแล้วทำได้กับสิ่งที่ท่านประกาศไว้ละครับครับ ดูจากวันที่ประกาศแผนปรับปรุงพัฒนา กับวันที่ท่านบอกงานจะเสร็จในแต่ละโครงการระยะสั้นกับระยะยาวดูแล้วสุดท้ายก็ไม่ทันกำหนดซักที คุณภาพในการจะให้ผู้เล่นเชื่อถือน่ะควรจะมีให้มากกว่านี้นะครับเพราะที่มีอยู่มันคุณภาพต่ำมากๆ จนไม่มีความน่าเชื่อถือแล้ว  g#014

ผมดูในแผนบอกว่าc3.2ของเซนอยู่ในระยะสั้นหนะครับแล้วพอผมไปถามท่านบอกว่าเร็วสุดคือเดือนกรกฏาคม แล้วนี้? g#015 g#015 g#015

มีการปรับเปลี่ยนครับ เนื่องจากบางฟีเจอร์ ต้องใช้เวลาทำนานกว่าที่เราเคยกำหนดครับ ซึ่ง ณ จุดนี้ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับ และขอบคุณที่ยังคงติดตามอยู่ครับ

อยู่กันแบบเกลียดๆ แหละครับ สนุกดี  g#009

เอาเหอะครับผมทำใจใว้แล้วว่าไงๆต้องมีเวลาทดเจ็บ g#015

C 3.2 เซน รอจนหัวหงอกละครับ จะหนีไปเลงอาชีพอื่นและ ทำมาเอาโหดๆหน่อยนะครับ คนจะได้กลับมาเล่น เซนหน่อยตอนนี้
มีแต่พ่อค้าเซน ยืนขาย โย เต็มเมืองเดท

หญิง

• Full Member
                 ทางทีมงานน่าจะจัดกิจกรรมแบบจีเอ็มหลายๆคนได้มาพบปะกับผู้เล่นและมีกิจกรรมให้เล่นกันมั่งนะ แต่แบบกิจกรรมที่มาฆ่าจีในแบทไม่เอานะ กิจนี้ส่วนมากผู้เล่นจะฆ่ากันเองให้จีเอ็มดู  g#023 g#023

Fus.Ro.DaH

• **
เดี๋ยวนี้จีแทบไม่มาจัดกิจกรรมเลย(เซิฟไต้)   บอกตรงๆนะสมัยจีเอ็มเทพ มาจัดกิจกรรมบ่อยกว่าเยอะ  ส่วนตัวอยากให้จีมาบ่อยๆจัดกิจกรรมหลายๆแบบ ผมมั่นใจคนว่าคนจะแห่ไปหากันทั้งเซิฟจนหลุดแหลกค้างรัวๆแน่ๆ  g#037

Yo_Daddy

• **

gigalow11

• Newbie
  • *
หวังว่าจะปรับดาบเบลดสักทีนะ ให้มันดีเท่าของ99 แอสหน่อยคับ  woon_cry

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
ทานพอจะพอบอกข้อมูลซีสามเซนได้มะ ผมจะได้รออย่างมีความหวัง พอไม่ใช้รอออกมากากอีก เอาให้เซนมีคนเล่นหน่อยครับ

หญิง

ทานพอจะพอบอกข้อมูลซีสามเซนได้มะ ผมจะได้รออย่างมีความหวัง พอไม่ใช้รอออกมากากอีก เอาให้เซนมีคนเล่นหน่อยครับ
          จำได้คับคล้ายคับครานะ จะเป็นแบบเรียกสุนัขทหารออกมาช่วยหลือนี่ละ แบบคล้ายๆหมาวอ  g#040

Abe

• **
          จำได้คับคล้ายคับครานะ จะเป็นแบบเรียกสุนัขทหารออกมาช่วยหลือนี่ละ แบบคล้ายๆหมาวอ  g#040
เอามาทำ อาร๊ายยยยย  g#033

หญิง

ตัดหางปล่อยวัด  g#040 g#040

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง
         ตัดหางปล่อยวัด  g#040 g#040

เอามันไปล่อแล้วยิง  woon_555

ball

• Newbie
  • *
หลังปรับ ก็มีโปรโมชั่น ยารีถูกๆ มาขายคอยดูสิ เหมือนตอนที่เบอโหดๆ คนก็ซื้อยารีไปเล่นเบอหมด

• **

เอิ่มถ้าเป็นแบบที่ท่านหญิงว่าใว้แม่งลบอาชีพเซนไปเหอะครับ หรือไม่ทำซีสามแบบพอผ่านๆ ผมว่าลบไปเลยครับ

คนเล่นยิ่งไม่มีอยู่ด้วย

coalapanda

• Administrator
กิจกรรมที่จะมาแทนกิจพสุธานองเลือด เมื่อไหร่จะมาครับ

สำหรับกิจที่จะเป็นแนวกิจพสุธานองเลือดจะไม่มีแล้วนะครับ แต่จะไปเพิ่มในส่วนของกิจกรรมประจำในแต่ละเดือนแทนครับ

แต่ทางทีมงานจะยังคงนำเอาผลที่ผู้เล่นอยากได้ ไม่ว่าจะเป็นการคูณ server หรือการดรอป server ไปใส่ในไอเทมกิจกรรม ซึ่งจะมีมาลงเรื่อยๆเป็นรูปแบบใหม่ในอนาคตน่ะครับ

ส่วนรูปแบบกิจกรรมจะเป็นลักษณะไม่ซ้ำกัน น่าจะได้เห็นเดือนพฤษภานี้เลยครับ สำหรับกิจกรรมรูปแบบนี้

เอิ่มถ้าเป็นแบบที่ท่านหญิงว่าใว้แม่งลบอาชีพเซนไปเหอะครับ หรือไม่ทำซีสามแบบพอผ่านๆ ผมว่าลบไปเลยครับ

คนเล่นยิ่งไม่มีอยู่ด้วย

เราไม่ทิ้งเซ็นแน่นอนครับ อย่างที่ผมบอกแผนคร่าวๆน่ะครับ  แต่สำหรับเบลดคอมโบ ต้องคุยอีกทีก่อนนะครับ T^T