GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วันที่ 6-8 จะได้เห็นความลำเอียง ของจีเอ็มอีก

..........

• Newbie
  • *
ขายของทุกครั้ง เอามาแต่ตัวฝั่งสปา ก่อนจะเปิดจะเปิดร้านก็เดินวนหลายที่
ผู้เล่นฝั่งเอเทน หาตัวจีเอ็มไม่เคยเจอ แต่ฝั่งสปากดติมตาม จีเอ็มเดินไปไหน สปาก้ตามไปได้

พอถามก็บอกมีตัวขายฝั่งเอเทน แต่ไม่เคยเห็นหัวโผล่มา
อยากขายสปาทำไมไม่ไปขายในตลาดเลย

Ionman III

• Newbie
  • *
 woon_shock woon_angry แต่ผมเห็นฝั่งเอเทนได้ของทั้งนั้น สปาไม่มีคนรวยไม่ต้องกลัวไปแย่งหรอกตามสบายเลยมึง... g#040 g#040 g#040

mrsomchart

• Newbie
  • *
 #038 อยากได้อะไรก็ซื้อไปเถิด  g#046 ท่านอยากขายอยู่แ้ล้ว เพียงแต่ว่า ถ้าหาซื้อง่าย มันก็ไม่มีความหมายอะไร ผมคนหนึ่งแหละที่ไม่ไปแย่งซื้อของกับพวกท่าน เพราะสวรรค์ไม่มีที่จะให้เทพอยู่แล้ว 555 เทพเต็มไปหมด 555

..........

• Newbie
  • *
ที่เราเห็นก็ชื้อได้ทั้งสองฝั่งนะ

ถ้าหากไม่ลำเอียงก็ลองสลับกันระหว่างตัวเอเทนกับสปา หรืถ้าเอาตัวสปาก็ก็อย่าวิ่งหนี
จะมีกี่คนที่หาเจอ สปากดติดตามเป็นฝูง

nunow

• Newbie
  • *
ก็เอาตัวเอเทนมาบ้างก็แค่นั้นยากเหรอจี    สปาคงไม่ว่าไรหรอกมั้งถ้าจีบอกได้ทั้ง2ฝั่งนิ   แล้วตั้งแต่มีกิจกรรมนี้มากี่ครั้งแล้ว  ก็เอาตัวสปามาตลอดเลยใช่ไหม  เอาเอเทนมาลองขายดูสปาก็ซื้อได้เหมือนกันอย่างจีว่านั่นแหละ g#031

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **
ก็เอาตัวเอเทนมาบ้างก็แค่นั้นยากเหรอจี    สปาคงไม่ว่าไรหรอกมั้งถ้าจีบอกได้ทั้ง2ฝั่งนิ   แล้วตั้งแต่มีกิจกรรมนี้มากี่ครั้งแล้ว  ก็เอาตัวสปามาตลอดเลยใช่ไหม  เอาเอเทนมาลองขายดูสปาก็ซื้อได้เหมือนกันอย่างจีว่านั่นแหละ g#031

เป็นไปได้ยากที่จะเอาตัวเอเทนมาขายของ ถ้าเอามาจริง ก็จะมีตัวสปาพ่วงมาด้วย

good_ending

• **
 g#004 จะยากอะไรลงมาขายฝั่งละตัวรอบเดียวไม่เติมของก็ไม่ว่า ใครอยากตาไปซื้อกับตัวไหนก้ตามไปแล้วแต่จะเลือก แค่นี้ถ้าจะทำไม่น่ายากนะผมว่า

good_ending

• **
 g#013 ลืมไปจีเอ็มขาดแคลนนิ เห็นรับสมัครอยู่เลย สงสัยจะโล๊ะชุดเก่าทิ้ง  #038 แซวเล่นนะ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ตัวละครเราลงไปทั้งสองฝั่งนะ  แต่ของดีจะอยู่ที่ตัวไหนมะบอก อิอิ