GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"ลีวาย"มันดรอปได้หมวกรึป่าว แล้วหน้าตามันเป็นแบบไหน

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
เจอมัน2รอบแล้ว แต่ดรอปไม่ได้อะไรเลยนอกจากดีงูกับตุ๊กตาลีวาย(ตุ๊กตาหน้าตาไม่ต่างจากมาโรปีที่แล้วเลยคับ)

TAMA

• Sr. Member
จากการตรวจสอบพบว่า มินิบอสลีวาย ที่พบในเซิร์ฟเวอร์ขณะนี้ยังไม่สมบูรณ์ครับ

ซึ่งชื่อจริงๆ คือ เลวี่ และจะมีตุ๊กตากับหมวกมินิบอสประจำปี

จะมีการอัพเดตอีกครั้งเร็วๆ นี้ครับ

จากการตรวจสอบพบว่า มินิบอสลีวาย ที่พบในเซิร์ฟเวอร์ขณะนี้ยังไม่สมบูรณ์ครับ

ซึ่งชื่อจริงๆ คือ เลวี่ และจะมีตุ๊กตากับหมวกมินิบอสประจำปี

จะมีการอัพเดตอีกครั้งเร็วๆ นี้ครับ
woon_cry woon_cry woon_cry ก็ว่าทำไมไม่เห็นได้หมวกเบย จีเอ็มใจร้าย

7412300

• Jr. Member
  • **

หุหุ  ....  ทำงานกันยังเงี้ยะ ....   

-_panda_-

อุตส่าเดินล่าทั้งวันทั้งคืน แทนที่จะบอกว่ามันมีปัญหา
  เสียความรู้สึก เสียเวลา

อุตส่าเดินล่าทั้งวันทั้งคืน แทนที่จะบอกว่ามันมีปัญหา
  เสียความรู้สึก เสียเวลา
ใช่ๆผมเสียความรู้สึกมาก ถ้ามันยังไม่สมบูรณ์ก็ไม่น่าเอามาลงเซิร์ฟนะครับ ให้ความหวัง+เสียเวลาผู้เล่นมาก ถ้ามันมีเป็นร้อยๆตัวจะไม่ว่้าไรเลย กว่าจะเจอแต่ละครั้งนานนะครับ g#002