GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัค เมื่อไหร่จะมาแก้ให้

หัดเกรียน

• Newbie
  • *
แจ้งบัค pet ไป 2 ตัว บอกว่าวันที่ 3 จะเอาตัวใหม่มาให้
 วันนี้วันที่เท่าไหร่ ช่วงที่รอก็ไม่ได้บอทหลายวัน

nunow

• Newbie
  • *
ทำให้หน่อยเหอะจีจาได้เอามาบอทต่อสักที woon_yes

CacAloz

• Full Member
ผมจะสอบถามผู้ดูแลในส่วนนี้ให้นะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

หัดเกรียน

• Newbie
  • *
ตกลงจะแก้ให้ไหม วันก่อนบอกวันที่ 3 จะจัดส่งสัตว์เลี้ยงตัวใหม่ให้

หัดเกรียน

• Newbie
  • *
 g#046หายหัวไปไหนหมด เรื่องที่แจ้งไว้ตกลงว่าไง

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ค่ะ

ในส่วนของการชดเชย ทางทีมงานได้ประกาศ การชดเชยไวแล้วที่ http://www.facebook.com/GodswarExtreme

ประกาศ ทางทีมงานจะดำเนินการ ชดเชย แก้ไขสัตว์เลี้ยงบัคที่ได้แจ้งปัญหาเข้ามา ให้ทางทีมงานตรวจสอบในวันที่ 10 ม.ค โดยทางทีมงานจะดำเนินการจัดส่งไปให้ที่ คลังเลยค่ะ

โดยรายชือที่จะได้รับการชดเชยมีต่อไปนี้ค่ะ
ishiwata
Opensing-
คนหลอกลวง
lรีeบร้oe
Weldina
มะนาว_372

ทางทีมงานขออภัยในความล่าช้า และไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ
Darkness