GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รถโกคาด เน่า

society030

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_angry

ชีวิต ใครจะรับผิดชอบผมนี่เจ้านาย หินม้ามันอัพรถไม่ได้ รถมีปัญหา หลอนจิง ของจีนแดงเป่านี่
ตัวละคร ชื่อ หมูJa เซพ หลัก

good_ending

• Jr. Member
  • **
 #038 อาเฮียบิ๊กก้มันหินอัพม้านิครับไม่ใช่หินอัพรถ

society030

• Newbie
  • *
 woon_huh หินอัพม้า จริงๆด้วยแหะ อัพรถไม่ได้
 woon_angry  g#046 หลอกขายของปลอม ไม่เสียภาษีเป่า อัพไม่ได้ เซงเลย รับไปแก้ปํญหาให้ทีครับ  g#002

Insertthe™

• **
  • เทพประลอง
ถ้าม้าเวลสูงๆ เอาไปแปลงเปนรถเวลสูงๆไ้ด้เลย โดยไม่ต้องมีขั้นตอนให้ยุ่งยาก ระวังใส่ผิดตัวก้อด woon_bye

Insertthe™

• **
  • เทพประลอง
ต้องอัพม้าก่อนครับ และค่อยเอาไปแปลง

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • **
 g#008 อือใช่นะ กดเปลี่ยนเป็นเม้าส์เวอร์ชั่นไหม่ก่อน แล้วก้อจะอัพได้

คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ทางทีมงานรับทราบ และเร่งดำเนินการตรวจสอบ ให้ค่ะ

หาก ไม่สามรถอัพเลเวลได้ จริงทางทีมงานจะมีการเปลี่ยนคันใหม่ให้ค่ะ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
จริงๆแล้วผมแอบเอาของหลุด QC มาขายน่ะครับ ชื่อก็บอกอยู่ว่าร้านค้าขายของเถื่อน #038

มาเข้าเรื่องกันนะครับเรื่องนี้ผได้ตอบผู้เล่นไปแล้วทางกระทู้แจ้งปัญหาหลังจากที่เราได้คุยกันทางโทรศัพท์ (10804)
ผมได้ตอบผู้เล่นแล้ว และชี้แจงแนวทางการแก้ไขไปให้แล้วครับผม คือ

1. ทำเป็น mount shifter แล้วนำไปสวมทับพาหนะปกติ วิธีนี้ผู้เล่นจะสามารถทำได้เองเลยครับ แต่เมื่อทำแล้วพาหนะจะไม่สามารถแลกเปลี่ยนได้
2. เป็นวิธีแก้ไขเบื้องต้นของทีมงานคือ ทางทีมจะนำพาหนะระดับ 90 ลงไปเปลี่ยนให้ผู้เล่น ซึ่งวิธีนี้ผู้เล่นก็จะยังไม่สามารถอัพเกรดเป็นระดับ 100 ได้อยู่ดี ซึ่งในระหว่างนี้ทางทีมงานจะแจ้งปัญหานี้ให้แก่ผู้พัฒนาแก้ไขอีกทีครับ

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

~:NaRaKa

• Newbie
  • *
รถคันละ1000บาทไทยแลกเปลี่ยนไม่ได้ ซะงั้น g#027 g#027

~:NaRaKa

• Newbie
  • *
รถคันละ1000บาทไทยแลกเปลี่ยนไม่ได้ ซะงั้น g#027 g#027
อย่างกับรถแจกฟรี วันนี้กะว่าจะดึง เปลี่ยนใจเลย #038 #038

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ประกาศ
จากที่ได้ประกาศไปทางทีมงานได้ทำการประชุม และจะดำเนินการรับเปลี่ยน รถคันนั้นให้ เป็นระดับ 100 ไปเลย โดยไม่ต้องมีอุปกรณ์อะไหล่มาให้

ติดตามประกาศ รับเปลียนรถ ได้เลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2012, 16:25:33 โดย [GM]Darkness »