GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฟลัดสวรรค์

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

โปรดดูระยะความห่างของการประกาศในหน่วยวินาที
ประกาศอย่างงี้ไปเติมเงินซื้อในอคาเดมี่เองเลยดีกว่าค่ะ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

Man-U

• Full Member
ไว จิงๆ พี่อ่ะ ปอกะ ลัง ถ่ายรูป จะเอามาลง  g#037

◕.◕"

• **
  • ขิงดอง™™™™
55+ กำลังจะลงเช่นกัน  g#030  g#030

อย่างน้อยก็มีค่า ในสายตา "ตัวเอง" !! Damn__

InW_Sura

• **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
 g#046ทีมงานสร้างตัวเอง มาประกาศรับซื้อยาเทศกาลเองรึป่าว ถ้าเข้าใจผิดก็ขอโทษครับ ช่วงนี้คิดมาก

ModDangZa_

• Newbie
  • *
คิดได้ไง ว๊ๅ  woon_5555 สงสัย บี12 จะล้น กะบๅล woon_5555

InW_Sura

• **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
คิดได้ไง ว๊ๅ  woon_5555 สงสัย บี12 จะล้น กะบๅล woon_5555

ไปกิน  g#030 ได้แล้ว

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร  B-CANDY คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาฟลัดข้อความ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้