GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีมาช่วยดูที เพท บัคหรือเปล่า ค่ามันน้อยแปลกๆ แฮะ

flodo

• Newbie
  • *
ค่ามันน้อยจัง พอดีเอล์ฟขาว เวลเท่ากัน ไม่ได้รี ค่ายังมากกว่านี้อีกครับ นี่รีไป 6 แล้ว ช่วยตรวจสอบและแก้ไขด้วยครับบ

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
รี 6 เลเวล 1 ก็ว่าไปอย่าง แต่นี่เวล 28
ทำใจหน่อยน่ะ ไม่ใช่เพทซื้อใน mall อีก 2 เดือนกว่าจะแก้ให้

flodo

• Newbie
  • *
โอยหนอ วันกว่าๆ ละ ยังไม่เข้ามาดูอีกนิ อะไรของจีจ้า ..... เอาไปเลย 10 กะโหลก ..................... (คะแนนเต็ม 100 กะโหลก)

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
โอยหนอ วันกว่าๆ ละ ยังไม่เข้ามาดูอีกนิ อะไรของจีจ้า ..... เอาไปเลย 10 กะโหลก ..................... (คะแนนเต็ม 100 กะโหลก)

2 เดือน สำหรับ เอลเขียว
2 วัน สัตว์ใน mall

Fithing

• Newbie
  • *
รูปที่โพส เอาให้เต็มๆเลย ให้มีชื่อตัวละครด้วย สัญลักษ์แสดงฝั่ง

ถ้าเป็นฝั่งสปา ไม่กี่วันจีก็แก้ให้

flodo

• Newbie
  • *
แง่มมม ไม่เห็นแม้แต่เงา จี เอ็ม ก๊อต วอ ไทย แลนด์ ........... กดเยี่ยมเลย ...........

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ขออภัยในความล่าช้าครับ จริงๆ แล้วเรื่องบั๊ก หรือ คาดว่าจะเป็นบั๊ก ผมแนะนำให้แจ้งเรื่องเข้ามาที่   support.gameindy  จะเร็วที่สุดครับเพราะมีทีมงานค่อยรับและดำเนินการอยู่ตลอดครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Fithing

• Newbie
  • *
ขออภัยในความล่าช้าครับ จริงๆ แล้วเรื่องบั๊ก หรือ คาดว่าจะเป็นบั๊ก ผมแนะนำให้แจ้งเรื่องเข้ามาที่   support.gameindy  จะเร็วที่สุดครับเพราะมีทีมงานค่อยรับและดำเนินการอยู่ตลอดครับ

เข้าไปแจ้งได้เลย มีหัวพิเศษสำหรับเด็กเส้นด้วย

Fithing

• Newbie
  • *

g#046ช่วยชีแจ้งหน่อยได้ไหม การแจ้งบัคแต่ละครั้งจะใช้เวลาดำเนินการกี่วัน เอาแบบเป้นมาตรฐานที่ตั้งไว้
ไม่ใช่ดำการเฉพาะเด็กเส้นหรือตอนที่มีอารมณ์อยากจะทำ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ระยะเวลาในการดำเนินการ ตรวจสอบแก้ไข สัตว์เลี้ยงให้ผู้เล่นจะให้เวลาในการดำเนินการประมาณ  7 - 15 วันค่ะ