GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(เพื่อนฝากมาค่ะ)เรื่องผลึกฮาโลวีน

セイメイ。

• Newbie
  • *
    • facebook
เพื่อนเราบอกว่า
มันดึงผลึกฮาโลวีนมา 300กว่าอัน
แล้วพอมาดูดีๆ มันไม่ใช่ผลึกของปี55
คนขายก็เลยบอกว่า จะแลกด้วย*200ห่อฟ้า
พอเพื่อนเราเปิดมา ได้ใบไปวินโด
ส่วนเงินที่มันได้จากขายผลึกมันบอกว่ามันเอาไปคืนเพื่อนมันแล้ว

ยังไงก็ฝากเตือนมาค่ะ ว่าให้ดูชื่อไอเทมดีๆก่อนจะกดซื้อ
แล้วก็ 18มงกุดเจ้านี้ พอจะจับมันมาลงโทษได้มั้ยคะ

เพื่อนเราเพิ่งกลับมาเล่นเมื่อวานเองด้วย
หาเงินมาเหนื่อยๆเจอแบบนี้ไปก็น่าเสียดาย ยังไงก็ฝากด้วยนะคะ

J.Job

• สู้หลังชนฝา
  • Newbie
  • *
woon_bye woon_bye woon_bye woon_byeขอเเสดงความเสียใจด้วยครับคุณไม่ได้ไปต่อ

FFiM

• Full Member

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น