GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(นรก)หยาบไหมถ้าไม่ก็ขอโทษด้วย

ได้ แค่ นั้น ละ เทพ นน อะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
ลอบกัดเหมือนนายเลยนะ แต่ว่านายเก่งกว่าอะ กับเพื่อนในกิลยังเอาลง

idealize

• Newbie
  • *
ไม่ถ่ายล่างนั้นมาละกลัวเจอคำขอโทษเหรอคะ เหอะๆ g#020 g#020

idealize

• Newbie
  • *
ทำไรขอให้แมนๆหน่อยนะ ถ่ายให้หมดด้วย ลืมไปเธอไม่แมน

pookiz

• Newbie
  • *
โทดนะคะ ถ่ายทำไมต้องเลื่อนขึ้นคะ พิมขอโทษไปแล้ว ก่อนหน้านี้ก็มาฆ่าเราเราก็อยู่เฉยๆนะ เราจะคุยในกิลเราซิบถามว่าฆ่าเราทำไม ถ่ายไม่หมดอ่ะ แล้วเราก็ขอโทดแล้วด้วย  g#015

พนักงานป่วนบอร์ด

• Newbie
  • *
  • คุณเคยรู้สึกรักใครบ้างไหม

pookiz

• Newbie
  • *