GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมลงโทษแค่คนเดียว .

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=2254.0

ทำไม T.BoNe ไม่โดน   woon_huh

เออแฮะ แปลกดีจริงๆ g#009
คนแจ้งโดนขังคุก แต่คนขายไม่โดนอะไรเลย แหล่มจริ๊ง #038 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
ก็เห็นใจทีมงานนะเบลอๆ ทำงานหนัก โดนกดดัน หรือขาดแคลนทีมงาน
แต่ผิดพลาดบ่อยมันไม่ดีนะค่ะ ยังไงก็สู้ๆค่ะ ขอให้คุณภาพและประสิทธิภาพของเกมส์ไทยดีขึ้นบ้างนะ เพราะเฟิร์สลาเกมส์เลิกเล่นล่ะ  g#039

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
งานง่ายๆ ยังทำผิดแล้วงานใหญ่ๆจะเหลืออะไร รับคนอย่างนี้มาฝึกงาน/ทำงานได้ยังไง

ไม่มีความเข้าใจในกฏ มาตรฐานเลย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ว่าแล้วต้องโดน
ถ้าจะหลอกขาย ก็บอกในบอร์ดด้วยนะว่าหลอกขาย เดี๋ยวทีมงานเขาเข้าใจผิด
แต่ถ้าทีมงานหัวไวจริง ก็ต้องรู้แหละ ไม่ใช่เอาแต่กฏหมาย กฏหมาย ไม่ได้ใช้สมองคิด ว่าถ้าในภาพคุยซื้อขายจริง แล้วเอามาลง คือหลอกขาย ไม่ใช่คิดจะซื้อขายจริง g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

เรารักนาย

• Newbie
  • *
ไม่ต้องข้องใจว่าทัมมัยคนถึงเลิกเล่นเกมส์นี้กันเยอะเพราะมันเปนเเบบนี้      ละอีกอย่างมันก้อเหนหลักกันอยู่     

เรารักนาย

• Newbie
  • *
ว่าแล้วต้องโดน
ถ้าจะหลอกขาย ก็บอกในบอร์ดด้วยนะว่าหลอกขาย เดี๋ยวทีมงานเขาเข้าใจผิด
แต่ถ้าทีมงานหัวไวจริง ก็ต้องรู้แหละ ไม่ใช่เอาแต่กฏหมาย กฏหมาย ไม่ได้ใช้สมองคิด ว่าถ้าในภาพคุยซื้อขายจริง แล้วเอามาลง คือหลอกขาย ไม่ใช่คิดจะซื้อขายจริง g#015
อย่าคิดว่าตัวเองถูก  ก้อเเค่อยากจะรู้ว่าเคนรัยเลยถามสิ  ขายตัวละครมันผิดนะคร้าบ

เรารักนาย

• Newbie
  • *
อยากจะรู้ว่าขายรัยเลนถามสิ     ขายตัวละครมันผิดนะนู๋  ตัวละครเเบบนี้ไม่เอาไๆห้รกตาหรอก

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เอ่อ... ไม่ค่อยเข้าใจภาษาวิบัติ g#015 g#015
ซื้อขายตัวละคร คนขายก็ต้องโดน ถ้าในภาพมีคนคุยด้วยว่าเท่าไหร่ก็โดนไปด้วย แต่ถ้าบอกฟลอกขายก็อีกอย่าง g#014
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ต้องขอโทษด้วยนะครับ ทางทีมงานได้ทำการแก้ไข แล้วครับ ขอบคุณที่แจ้งเรื่องเข้ามานะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้