GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข้องใจก็เข้ามา newbie GEEEEE

~ป๊าของตัวเล็ก+

• Jr. Member
  • **
  • ขำอ่ะ ใหญ่แต่นม แต่สมองนิดเดียว
เกมส์นี้มีให้เล่นกี่เซิฟ กรุณาแหกตาดูบ้างนะ พอดีหนูเล่นแทบทุกเซิฟ สิงไปทั่วอ่ะ
แต่เวลาเกรียนก็ไปเล่นเซิฟพีเค เวลารักสงบก็ไปสวรรค์ เวลาอยากไปที่อ้างว้างก็ไปดาวดึงส์
ควายแท้ ..... อ่อ ถ้ายังหน้าตัวเมียเอาตัว นิวบี มาแบบนี้ไม่ต้องมาสนทนาหรอกนะ
ก็เข้าใจ ขนาดมันซึ่งเป็นทหารแท้ๆ ยังหน้าตัวเมียไม่กล้ามาชี้แจง
ลูกกะโปกมันทั้งหลายก็คงได้เชื้อหน้าตัวเมียมาเหมือนกัน ดุ๊กดิ๊ก ไม่ถือคร่าาาาา~~~~

ได้เวลาอิแถก ปลดประจำการแว้ววววว

ดราม่ากระทู้ไหนกันไมไ่ด้อ่านครับ   g#037 ขอกระทู้ด่วน

oatcha

• Full Member

เกมส์นี้มีให้เล่นกี่เซิฟ กรุณาแหกตาดูบ้างนะ พอดีหนูเล่นแทบทุกเซิฟ สิงไปทั่วอ่ะ
แต่เวลาเกรียนก็ไปเล่นเซิฟพีเค เวลารักสงบก็ไปสวรรค์ เวลาอยากไปที่อ้างว้างก็ไปดาวดึงส์
ควายแท้ ..... อ่อ ถ้ายังหน้าตัวเมียเอาตัว นิวบี มาแบบนี้ไม่ต้องมาสนทนาหรอกนะ
ก็เข้าใจ ขนาดมันซึ่งเป็นทหารแท้ๆ ยังหน้าตัวเมียไม่กล้ามาชี้แจง
ลูกกะโปกมันทั้งหลายก็คงได้เชื้อหน้าตัวเมียมาเหมือนกัน ดุ๊กดิ๊ก ไม่ถือคร่าาาาา~~~~
    ไม่รู้หมือนกันนะเรามีอะไรที่มีความผูกพันธืกันหรือเปล่า  g#019 g#019
 ก็ไช่ครับนี่บอร์ดสาธารณะ ถ้าเราไม่แบ่งแยกระหว่างเซิร์ฟเวอร์ของใครของมัน ผมคงไม่กล้ายุ่งกับใครเหมือนกัน  woon_5555

oatcha

ดราม่ากระทู้ไหนกันไมไ่ด้อ่านครับ   g#037 ขอกระทู้ด่วน
    เขาจะมาหาเรื่องคุยกันสองต่อสอง ถ้าเหงาปากก็เข้ามาได้นะ  woon_555

• **
  • ขำอ่ะ ใหญ่แต่นม แต่สมองนิดเดียว

ไม่รู้หมือนกันนะเรามีอะไรที่มีความผูกพันธืกันหรือเปล่า  g#019 g#019
 ก็ไช่ครับนี่บอร์ดสาธารณะ ถ้าเราไม่แบ่งแยกระหว่างเซิร์ฟเวอร์ของใครของมัน ผมคงไม่กล้ายุ่งกับใครเหมือนกัน  woon_5555

แม่นอีหลี ลูกพี่คร่า~~~~

จีบูม ไปอ่านที่จีเปเป้ล๊อคเด้อ

ได้เวลาอิแถก ปลดประจำการแว้ววววว

• **
ล่าสุด หนู ดุ๊กดิ๊ก ได้ไปเม้นในบอร์ดกิลของพี่จีอาสาเนส เพื่อขอความกรุณาลูกกะโปกท่านนั้น
ได้มาบอกหนู ดุ๊กดิ๊ก ว่าข้องใจอะไรหนู พร้อมกับฝากคำถามไปยังกิลพี่ทหารเกรียนค่ะ~~~

ดราม่าเอ๋ย จงเสพมันเข้าไป

oatcha

เขาเล่นเบลดด้วยนะครับระวังทักษะของเกราะเบลด95 เกราะวิญญาณซามูไร เมื้อกดทักาะแล้วจะได้รับวิถีแห่งซามูไร ชนิดแบบไร้ธาตุหรื้อธาตุแท้อะไรสักอย่างนี่ละ  woon_555 woon_555

• **
  เขาเล่นเบลดด้วยนะครับระวังทักษะของเกราะเบลด95 เกราะวิญญาณซามูไร เมื้อกดทักาะแล้วจะได้รับวิถีแห่งซามูไร ชนิดแบบไร้ธาตุหรื้อธาตุแท้อะไรสักอย่างนี่ละ  woon_555 woon_555

หนูก็มีสกิลค่ะ สกิลรู้เช่นเห็นชาติ ค่ะ 5555++
แต่ก็กลัวนะคะ สกิลไร้ธาตุ ไร้ตัวตน ไอ้สกิลพวกเนี้ยมันเนียน แฝงตัวเหมือนพวกกิ้งก่า
แล้วโผล่มาทำร้ายคน แล้วชอบทำไม่รู้ไม่ชี้ ก๊ากๆๆๆๆๆ

ไม่มีชื่อ

• Newbie
  • *
เข้าใจ น่ะ คับ จขกท.   ว่าไม่มี ใครสนใจเหรอคับ  ทำอะไร เขาไมไ่ด้  ก็ มาดราม่า โวบวาย  woon_shock woon_shock

oatcha

เข้าใจ น่ะ คับ จขกท.   ว่าไม่มี ใครสนใจเหรอคับ  ทำอะไร เขาไมไ่ด้  ก็ มาดราม่า โวบวาย  woon_shock woon_shock
   เข้าใจผิดแล้วนะครับ คุณลองคัดลอกคำว่า ' สังคม" สัก1000000คำแล้วคุณจะเข้าใจ  g#019 g#019

• **

ก๊ากกกกกกกก อวตารมาในร่างใหม่แล้วเหรอ สมกับเป็นลูกกะโปกทหารเณรเล๊ย 555555+++

เข้าใจผิดแล้วนะครับ คุณลองคัดลอกคำว่า ' สังคม" สัก1000000คำแล้วคุณจะเข้าใจ  g#019 g#019

แค่มันจะเอาตัวหลักมามันยังไม่กล้าเล๊ยคร่า ก๊ากกกกกกก ขำ....

25302530

• Newbie
  • *
จะเป็นจะตายกันหรอคับพวกคุณๆทั้งหลายนี้มันเกมส์ บ้ากันไปใหญ่

• **
น่าจะเปลี่ยนหัวข้อกระทู้ว่า ยินดีต้อนรับ newbie เชิญปั้นมาเพื่อแถ!!

55555+++

ไม่มีชื่อ

• Newbie
  • *
อิน กับ เกมสื มากไปไหมคับ   ว่างจัด  woon_555 woon_555

ไม่มีชื่อ

• Newbie
  • *
เกมเล่นเพื่อ คลายเครียดครับ ไม่ได้เล่น แล้วเครียด  นะคับ  บ้าเปล่า