GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมส์นี้ อยู่มา 3สมาคมตั้งแต่เวล 16-29 เล่นมา3วันไม่มีสมาคมไหนพาเวลเลย

aoodragon

• Jr. Member
  • **
เกมช่วงนี้เวล1-41มีคนพาเวลจะไวมากถ้าไม่มีคนพาจะช้าถึงช้ามาก

แนะนำให้เลิกไปซัก3-6เดือนก่อนค่อยกลับมาเล่นครับรออัพแพทใหม่ๆแล้วดูความเปลี่ยนแปลง
ว่าตรงๆถ้าแพทแก้สมดุลทักษะอาชีพกับแก้เรื่องออโต้เม้าส์กับหลายจอไม่มาอย่าเล่นเลยเกมนี้

^^ เล่นไฟเตอร์ครับ จะเป็นเบลด มันลำบากจริงๆอะครับ ตอนนี้เวล 30ละ

ไฟเตอร์ เกบเวล ง่ายสบายๆ เทียบกับสายแคสแล้วต่างกันลิบลับ

แคสถ้าไม่มีคนชนให้นี่ลำบากมากๆๆๆ

แคสเตอร์ง่ายกว่าไฟเตอร์นะ แช่แข็งสลับกับพสุธาทะลายกับศรเวทย์กับโกยแน่บเก็บง่ายมาก

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
เกมช่วงนี้เวล1-41มีคนพาเวลจะไวมากถ้าไม่มีคนพาจะช้าถึงช้ามาก

แนะนำให้เลิกไปซัก3-6เดือนก่อนค่อยกลับมาเล่นครับรออัพแพทใหม่ๆแล้วดูความเปลี่ยนแปลง
ว่าตรงๆถ้าแพทแก้สมดุลทักษะอาชีพกับแก้เรื่องออโต้เม้าส์กับหลายจอไม่มาอย่าเล่นเลยเกมนี้

^^ เล่นไฟเตอร์ครับ จะเป็นเบลด มันลำบากจริงๆอะครับ ตอนนี้เวล 30ละ

ไฟเตอร์ เกบเวล ง่ายสบายๆ เทียบกับสายแคสแล้วต่างกันลิบลับ

แคสถ้าไม่มีคนชนให้นี่ลำบากมากๆๆๆ

แคสเตอร์ง่ายกว่าไฟเตอร์นะ แช่แข็งสลับกับพสุธาทะลายกับศรเวทย์กับโกยแน่บเก็บง่ายมาก

ไม่รุสิ ผมเล่นพระอ่ะแรกๆไม่อัพแช่แข็งซะด้วย  woon_5555 woon_5555 มีแต่ลำแสง

สายดินน้ำผมไม่เถียง แต่ คนเล่นสาย ไฟ นี่ลำบากหน่อยนะ  woon_5555 woon_5555
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

vviNF9h

• Newbie
  • *
ความจริง ไฟเตอร์จะเปนเบลด อัพฟันดาบเร็วให้เต็ม ก็ฆ่ามอนสบายๆละนิ  woon_o_o woon_o_o

♡.Khun MINK'z.♡_.

• รักฉัน...อย่าคิดถึงฉัน
  • **
  • กาลครั้งหนึ่ง...นานมามากแล้ว

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สมัยนี้ต่อให้เพิ่งเล่นใหม่ก็เถอะ ถ้าบอกว่าเก็บเลเวลยากนี่ เห็นทีจะแย่หนักละครับ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

..TEERAK..

• Full Member
เวลยาก?? ตรงไหน ผอบก็มี อาหารก็มี มันยังยากอีกหรอ ง่ายๆเลย หาตัง  ซื้อผอบ  ซื้ออาหาร แล้วก้ไปเวล

หาตัง แนะนำ เก็บเกลือ วันนึง ได้เป็นล้านบิล
ซื้อผอบ เอาตัวเวลซัก 61 ขึ้น มันจะตีแรง เป็นไปได้ ดูลิง
อาหาร พกไปกินซะ จะได้ไม่ต้องเสียเวลานั่งรอเวลาเลือดหมด เด๋วก็มาบ่นว่าช้าอีก

แค่เนี๊ยะ ถ้าทำไม่ได้ ก็เลิกเล่นเหอะคับ แนะนำขนาดนี้แล้ว เกมอื่นผมไปเล่น ไม่เคยเห็นมีใครจะมาแนะนำแบบนี้เลย woon_no woon_no

oatcha

เมื้อก่อนผมเล่นใหม่ๆเวลคนเดียว ระบบผอบยังไม่มี อาหารก็แพงตังก็หายาก ตีมอลไปนั่งพักไปกว่าจะได้แต่ละเวลและกว่าจะเวล60เป็นเดือน  woon_555

-OatbasterZ-

• **
ผมมาเล่นตามเพื่อน ผมเล่นด้วยตัวเองยังเวลแซงเพื่อนที่เวล 60 กว่าเลย g#009

~:• TOP •:~

• Newbie
  • *
 woon_angry เออๆ........ บอกว่ายากก็ยากสิ ถ้ามันจะง่ายก็หลัง 42 ลองมีคนพาเวลจน42ดูสิ 5วันไม่เวล 90-97 ให้ถีบยอดหน้าเลย  woon_angry

อาร์ม

• **
ในเกม ก็เหมือนความเป็นจริงเลยแหะ

สมัยนี้เทียบกับสมัยก่อนที่ ไม่มี โทรศัพท์ก็ ไม่มี รถไฟฟ้าก็ไม่มี

เมื่อก่อน ก็ไม่มียาขาฟรีๆ ยา คูณฟรีๆให้
อาหารก็ไม่มี ผอบก็ไม่มี

เหอะๆ เขายังเวลกันมาได้ จนจุติ จะ 200 รอบแล้ววว

oatcha

ไปหาเด็กเส่นมากล่องเลยไปขอแลกยาแชร์กับยาเทศแล้วไปขอกดยาที่เขาเวลที่ป่าลับแล  woon_555

~:• TOP •:~

• Newbie
  • *
 woon_angry ขอปิดกระทู้เลยละกันครับ แนะนำอย่างเดียว ไม่ช่วยซักคน แค่นี้จบ ใครมันเก็บเวลเกมส์แนวนี้เจ๋งๆ ผมขอท้าเก็บเวลทุกเกมส์เลย  woon_angry ขอเกมส์แนวที่ขอตี้ดูด%ไม่ได้