GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมส์นี้ อยู่มา 3สมาคมตั้งแต่เวล 16-29 เล่นมา3วันไม่มีสมาคมไหนพาเวลเลย

~:• TOP •:~

• Newbie
  • *
เกมส์นี้ อยู่มา 3 สมาคมตั้งแต่เวล 16-29 เล่นมา3วันไม่มีสมาคมไหนพาเวลเลย  g#002

• Newbie
  • *

-_panda_-

• Full Member
      ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
 เริ่มเล่นแต่แรกผมก็ไม่เห็นต้องมีใครพาเวลเลย
 เล่นจนสนิทกับเพื่อน มีกลุ่ม มีแก๊งค์ และทำเองให้สำคัญมากพอ
   ทุกสิ่งทุกอย่างบนโลกนี้ ต้องมีก้าวแรกเสมอ ที่สำคัญคือความอดทนและเวลา

กว่าจะคิดว่าตัวเองเก่งพอตัว ผมใช้เวลา 5 ปีครับ  #038 #038 #038 #038 #038

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
ผมอยู่คนเดียวมาตลอด จนเวล99

มีสมาคมเป็นของตัวเอง  แต่มะมีลูกกิวเลย

ยังไม่คุย woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
      ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
 เริ่มเล่นแต่แรกผมก็ไม่เห็นต้องมีใครพาเวลเลย
 เล่นจนสนิทกับเพื่อน มีกลุ่ม มีแก๊งค์ และทำเองให้สำคัญมากพอ
   ทุกสิ่งทุกอย่างบนโลกนี้ ต้องมีก้าวแรกเสมอ ที่สำคัญคือความอดทนและเวลา

กว่าจะคิดว่าตัวเองเก่งพอตัว ผมใช้เวลา 5 ปีครับ  #038 #038 #038 #038 #038

ผู้เฒ่าของกิลละนิพี่ เหนเรียกลุงกันตรึม  #038

อิแถกากกกกกกกกก

• Newbie
  • *
ถ้าจะพิการขนาดเวลเองไม่เป็นก็เลิกเล่นไปเถอะ  g#037
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
/4/139221.229062

หญิง

จขกท เล่นเซิร์ฟใหน ถ้าที่ดาวดึงมาเข้ากิว MICKEY ได้ค่ะตอนนี้เราเวล99ละว่างยังไม่มีตังจุ6 แล้วจะพาเวลตัวระครเราชื่อ poq พวกอาหารมีแจกตลอดทำเองใช้เองแจกเพื้อน แจกคนในกิว ถ้าเล่นเบลดของใช้บางอย่างเราก็มี ของเซ็ตนักรบวิญญาณของอาชีพเบลดคนในกิวก็มีคนทำได้ ก็ลองมาเล่นที่ดาวได้นะ

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
ผมเข้าใจว่า คุณเล่นมา 3 วัน ย้ายไป 3 สมาคมใช่ป่ะ ผมเข้าใจและทำมัยไม่มีใครพาเวล

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
เล่นอาชีพไรถึงได้หมดหวังขนาดนี้  woon_huh woon_huh woon_huh

ผมเล่นวุ้นสวรรค์ ตัวแรกผมเล่นพระ

เวลยากมากกกก  ผมยังผ่านมันมาได้เล้ยย
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

• Newbie
  • *

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

MR.Sno

• Newbie
  • *

DemiGodz

• Newbie
  • *
  • เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก ~~
ถ้ายังไม่เคยเก็บเวลช่วงส่งวุ้นบทที่หนึ่งอย่าพึ่งบอกว่าลำบากครับ

สมัยนั้น วืด วืด วืด วืด กว่าจะตีโดน เดินก็ช้า ต้วมเตี้ยมๆ กว่าจะหาเงินมาซื้อดาบเหล็กกล้าได้ซักเล่ม โอ้ย เก็บขยะขายตาเหลือก

สมัยนี้ สบายกว่าโขเลยล่ะครับ ถ้าไม่มีคนช่วย ก็พึ่งตัวเอง หาข้อมูล หัดอ่านเยอะๆครับ จะเล่นก็ต้องศึกษาบ้าง มันไม่ยากขนาดนั้นครับ  woon_bye

Name : DemiGodz
Server : PK
Guild : none

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
^^ เล่นไฟเตอร์ครับ จะเป็นเบลด มันลำบากจริงๆอะครับ ตอนนี้เวล 30ละ

ไฟเตอร์ เกบเวล ง่ายสบายๆ เทียบกับสายแคสแล้วต่างกันลิบลับ

แคสถ้าไม่มีคนชนให้นี่ลำบากมากๆๆๆ
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!