GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปัญหาต่อจาก บัคอสุรา1

1.2.3.4

• Newbie
  • *
หลังจากที่ผมได้ลืมโหลดแพท พอมาโหลดแพทแล้วเริ่มเกม(จากบอร์ดบัคอสุรา1) เกิดปัญหาใหญ่คือ

สกิลจากผู้ใช้มนตราที่ผมเรียนเปลี่ยนไป มันอัพเองโดยที่ผมไม่ได้อัพ และเป็นสกิลที่ไม่ต้องการ

อยากแก้ไข โดยการรีสกิลใหม่ ขอผมอัพใหม่ได้ไหมคับ

เกิดปัญหาจกากการโหลดแพทจริงๆ ไม่ได้ต้องการรีสกิลเพื่อความสนุกสนานแต่อย่างใด woon_yes
 woon_cry woon_cry woon_cry

เหมือนเทรมีก้าวพริบตา ถ้าไม่อัพแพทก็เป้นก้าวพริบตาแต่ใช้ไม่ได้   พออัพแพทแล้วก้เปลี่ยนเป้นก้าวลมกรด และสามารถใช้ได้

1.2.3.4

• Newbie
  • *
ถ้าเป็นคล้ายๆแบบนั้นผมก็ไม่แจ้งอะคับ
แต่นี่ผมได้ ทักษะลดการโจมตีธาตุมืด - แสงสว่าง 100 %
ซึ่ง 2 ธาตุนี้ เป็นหลักธาตุที่อาชีพ ผู้สื่อมนตราใช้ครับ

woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt