GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ในฐานะอาสาขออนุญาติส่งกลับจุดเซพนะคะ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา

มีผู้เล่นแจ้งว่า ไม่สามารถกดคุยกับหลวงตาได้ เพราะทั้งตัวละครและคู่หูบัง ต้องมานั่งเล็ง และก็จะรีบเวียนเทียน
จ๋าได้ซิบถามเค้าเมื่อเค้าไม่อยู่จอ
ก็ขออนุญาติส่งกลับจุดเซพ

ปล. ถ้าทำเกินกว่าเหตุยังไงบอกได้นะคะ ขออภัยที่ตัดสินใจเอง
แต่ไม่ได้ถึงกับขังคุกเพียงแค่ส่งกลับจุดเซพเท่านั้น
น้อมรับทุกคำติชมค่ะ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 งานนี้จีอาสาไม่ผิดหรอกครับ ที่ตั้งกว้างไปนั่งทับหลวงตา อีกอย่างการเดินธรรมดามันขึ้นไปทับ NPC โดยบังเอิญไม่ได้ด้วย นอกจากจงใจเข้าไป  แค่ส่งกลับเซฟไม่น่ามีปัญหา

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ขอบคุณมากนะครับ อาจจะดูแลไม่แถวถึง
ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้