GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรารักในหลวง

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh woon_huhตอนนี้ผมเวล80แล้ว ผมควรจะไปเวลที่ไหนดีครับขอคำแนะนำด้วยนะครับ woon_huh woon_huh woon_huh

TAMA

• Sr. Member
ส่วนตัวแล้วถ้าเลเวล 80 ผมแนะนำให้ไปเก็บที่ดันเจี้ยน วิหารท้าวจตุรกร ครับ

ถ้าเพื่อนๆ คนไหนมีข้อมูลดีๆ ก็นำมาแบ่งปันกันได้นะครับ  g#004

06122533

• Newbie
  • *

ทีที้

• Full Member
ดันรถไฟ ฟอร์ท ก็ได้ ถ้าเบื่อโขนแล้วไม่มีบ้าน

monkey-bill

• Jr. Member
  • **
  • อยากเก่ง อย่ากInw อย่ากรวย
แล้วเรนเวล20กว่าเวลที่ไหนดีดี  woon_cry woon_cry woon_cry

ทีที้

แล้วเรนเวล20กว่าเวลที่ไหนดีดี  woon_cry woon_cry woon_cry
ส่วนตัวชอบมังกร  แต่ไป  หมู่บ้านสมิง  วินเดิ้นวูด  ก็ได้ทั้งเงิน ทั้งเวล นะครับ

monkey-bill

• Jr. Member
  • **
  • อยากเก่ง อย่ากInw อย่ากรวย
ขอบคุนคราฟ

ถามมีที่ไหนดีดีช่วนกันบอกด้วยนะคราฟ

woon_yes woon_yes

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

..TEERAK..

สดจริง เจอกันที่โขนงับ 7a  ตี้เดิน เปอไหลไม่มีหยุด
แต่ต้องเดินจริงๆนะงับ เพรราะถ้าไม่เดินท่านจะถูกอัญเชิญออกจากตี้ทันที
woon_555 woon_555