GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แปลงเป็นมอนฆ่าคน ผิดไหม นรก

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **

รู่คับว่าเป็นเทพ เซิฟทดสอบ โชว์ในทางอื่นที่ดีกว่านี้ก็ได้
ปิดปรับปรุง

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
 woon_yes
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
เมื่อก่อนเคยเจอเป็นพักๆ นะ แต่หลังๆ ไม่เห็นมีใครมาตี woon_huh

เราปามนะ

• **
เขาอยากให้ทุกคนรุ้ไงว่า เปน เทพเซิฟทดสอบ

เลยพยายามหาวิธีเรียกร้องความสนใจ

แน่ป่าวว่าเทพแค่เซิฟทดสอบ  woon_5555
อันนี้ เสือก คับ กาก ไม่กาก ก้เรื่องของผม ถึงผมกากก้ไม่ได้ไปยืนกากบนหัวแม่คุณนิ  woon_o_o
ปิดปรับปรุง

เราปามนะ

• **
เขาอยากให้ทุกคนรุ้ไงว่า เปน เทพเซิฟทดสอบ

เลยพยายามหาวิธีเรียกร้องความสนใจ

แน่ป่าวว่าเทพแค่เซิฟทดสอบ  woon_5555
อันนี้ เสือก คับ กาก ไม่กาก ก้เรื่องของผม ถึงผมกากก้ไม่ได้ไปยืนกากบนหัวแม่คุณนิ  woon_o_o
อ้างผิดคับขอโทดที จะอ้างอันนี้
ก็นายกากไห้เขาค่าอะ
ปิดปรับปรุง

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

อ้าวก็ตัวกูอะสัส อยุ่ดีดีไม่ด่ากูเทพแค่เซิฟทดสอบ เซิฟหลักกับกูไหมละไอควาย กูรู้เเหละไม่ได้ยืนบนหัวเเม่กู แต่ืยืนบนหัวเเม่มึงอะไอสัส

Fujin

• **
  • It's Freedom
จขกท. ไร้สาระจัง นายก็เล่น PK ไม่ใช่หรอ ก็น่าจะรุ้นะว่าผิดหรือไม่ผิด หัวมีอ่ะิคิดหน่อย ลงให้รกบอร์ดทำไม๊ เสียเวลา  g#015

เก่งเซิร์ฟทดสอบแล้วมีอะไรหรือป่าวครับ เล่นเซิร์ฟทดสอบ จำเป็นว่่าต้องการจะเก่งจะเทพหรอ ผมมาเล่นก็เพราะเซิร์ฟหลักมันไม่มีอะไรทำ มาทดสอบสิ่งใหม่ๆในเซิร์ฟนรก ว่างๆก็ฆ่าคนเล่น

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
11.การโจมตีผู้เล่นอื่นด้วยวิธีการหรือเทคนิคใดๆ รวมถึงการลาก (Train) มอนส์เตอร์ ถือเป็นส่วนหนึ่งของเกม ซึ่งผู้เล่นต้องอาศัยทักษะของตนเองในการรอดพ้นจากการโดนโจมตีจากผู้เล่นอื่น

http://wiki.asura.in.th/index.php/%E0%B8%81%E0%B8%8E_%E0%B8%81%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B8%B2_%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%97