GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บวกสเตตัสของเทร

-♦☻Error☺♦-

• สวัสดีชาวกระทู้
  • Newbie
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด -3-
 woon_o_oคือว่าอยากทราบเรื่องการบวกสเตตัสของเทรครับ
คือ ผมบวก agi ตัน ตามด้วย str บวกถูกไหมครับ woon_huh (ยังไม่จุติทีครับ) g#011

-_YC_-

• Jr. Member
  • **

-♦☻Error☺♦-

• สวัสดีชาวกระทู้
  • Newbie
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด -3-

เน้นอัพagiให้ต่อเนื่องตันก่อนครับ อีกอันก็อะไรก็ได้ str dex luk แล้วแต่เลย

-_YC_-

• **
เน้นอัพagiให้ต่อเนื่องตันก่อนครับ อีกอันก็อะไรก็ได้ str dex luk แล้วแต่เลย
ไม่น่าเอา LUK นะ
คนกินคน ?? ไรหว่า

ลองบอกเหตุผลมาหน่อยครับทำไมถึงไม่เอาLUK

Gttp.

• Newbie
  • *
ลองบอกเหตุผลมาหน่อยครับทำไมถึงไม่เอาLUK

ไม่มีค่า LUK สีชุดก็ไร้ความหมาย  g#017
แถมสกิลเชียร์ก็มีผลกับค่า LUKด้วย  g#015

-_YC_-

• **
ถ้าจะ Luk ก็เทร เลย

ไม่มีค่า LUK สีชุดก็ไร้ความหมาย  g#017
แถมสกิลเชียร์ก็มีผลกับค่า LUKด้วย  g#015

คนกินคน ?? ไรหว่า

Fujin

• **
  • It's Freedom
agi ให้ต่อเนื่องตัน ก่อนดีไหม แล้วก้ บริหารลง luk dex เอาเองเลย  g#015

Social

• Newbie
  • *
  • พวกเยอะเท่านั้น จึงเป็นผู้ชนะ !!!
หน้าไม้
 สายเกรียน = = จุ 3+        LUK (เน้น) AGI 61 พอ (กดฮึด) DEX เหลือ ก็ STR มั้ง
 สายดรอปลุยย -.- จุ 3+     LUK (เน้น) AGI 61 พอกดฮึด VIT
 สายหลบ จุไรช่างเผือก       AGI ... LUK DEX .... ถ้าจุเยอะๆก็อัพไรก็อัพ - -
มีด
 สายเน่า = = จุ 3+          LUK เน้น AGI สัก 50 - 65 ลง VIT หรือ DEX
 สายแรง จุ 3+                LUK เน้น AGI 50 -65 ลง STR
 สายหลบ จุไรช่างเผือก AGI ... LUK DEX .... ถ้าจุเยอะๆก็อัพไรก็อัพ - - 
แส้
 สายแรง            LUK เน้น STR ...
 สายไรไม่รุ         LUK DEX
 สายมั่ว              LUK AGI
ปืน
 ปืน 99 (จุ 5 - 6 ) LUK นำ DEX
 ปืน อื่น น่าจะเล่น LUK DEX AGI แล้วกดสู้ยิบตาน่าจะโหดกว่ามั้ง
  g#017 g#017 g#017

ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือ เกมอื่น เว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY ข้อความหรือ รูปภาพ ที่ใช้คำไม่สุภาพ หยาบ คาย คำผวน ความหมายกำกวม คำแสลง ทั้งภาษาไทยและ ภาษาอังกฤษที่ส่อถึง

porporpor

• **
agi ละเอา luk ๆ
พอ 70 ละเปลี่ยนชุดแดงเพิ่มเลือดด  g#031