GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบลดเค้าว่ากันว่ากากสุดในสายไฟเตอร์ จริงหรือเปล่าอะ

KEN_0

• Newbie
  • *
เทียบกับสายไฟเตอร์ด้วยกัน อย่างพารา เบอ
และเทียบกับสายอื่นๆ เบลดกากสุดจริงไหม
 woon_huh

IiI_Devil_IiI

• Newbie
  • *
ไม่นะเล่นง่ายออกคนเล่นเยอะแยะมันอยู่ที่คนเล่นด้วยอ่ะใส่ของถูกอัพสกิลเป็นอัพสกิลถูก แจ่ม g#001 g#001 g#001

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
  • Full Member
เบลดบางคน ผมเหนโป๊ะที 20k นะ
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

-.ผู้หวังดี.-

• Newbie
  • *
เบลดผมเวล88เซตดูลาโป๊ะ 4000 - 4400 เเหนะ ดาบปีศาจ - ดาบทะลวงใจ ออฟ โชคผอบเชียร์เวล78

OniZuKaGT ReTurn

• Newbie
  • *
เบลด นี้ เทพนะคับ อย่าไปดูถูก     ถ้าเบอเลือดไม่ถึก จริง เบลด ผ่าที เบอก็อาจจะนอนได้ ยิ่งมี ดาบพิโรษ เสริมนี้ ยิ่ง โหดไปใหญ่  g#022

เบลดใส่ดาบมารสายฟ้า เบอ มาจิ้ม ติดอัมพาต เบลดไล่ตามฟาดดาบเบอ ก็แพ้นะครับ g#014    ส่วนพาลาถ้า เกราะแกร่งจริงๆ เบลดก็สู้ไม่ไหวครับ  g#027 

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
สายคอมโบน่ามันสุด (กดปุ่มให้ท่าติดอ่ะน่ะ) เคยเล่นแต่ไม่เก่งอ่ะกดสูตรผิดบ่อย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

thonson

เบรดเป็นแบบนี้ผมว่าดีแล้วนะ โอกาสปรับให้อ่อนลงคงไม่มีละ

แต่อาชีพอื่นโอกาสที่จะปรับให้อ่อนลงยังมีอยู่ รอดูกันไป woon_sunny

CollagE

• Newbie
  • *
เบรดเป็นแบบนี้ผมว่าดีแล้วนะ โอกาสปรับให้อ่อนลงคงไม่มีละ

แต่อาชีพอื่นโอกาสที่จะปรับให้อ่อนลงยังมีอยู่ รอดูกันไป woon_sunny
ยังรออยู่หรอคับ ผมนึกว่าเลิกเล่นไปละ  g#004 ว่าจะเลิกด้วยคน  g#019

oatcha

เบลดกับแอสนะในเรื่องการโจมตีหรือป้องกันจะอยู่ในระดับเดียวกันตลอด แต่พอมีคราส3เข้ามาแอสจะล้ำหน้าไปอีก จะถามว่าท่าทั้งคู่มีเกราะ95เหมือนกันและโอกาศแพ้ชนะจะเท่ากันใหม ผมคนละว่าไม่ ถ้าทักษะของเกราะเบลด95เป็นแบบเปิดปิด เหมือนกันคราส3โจมตีสวนกลับ ก็พอลุ้นนะ และถ้าจะพูดถึงอาชีพที่มาจากสายไฟร์เตอร์ด้วยกัน เบลดก็ยังไม่ใหวอยู่ดี  g#002 g#002

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด

oatcha

อย่าว่าเบลดกากเลย วิเผลอทีเดียว ตายเลยครับ
          นี่ที่มาพูดแบบนี้คงอยากจะให้จีปรับวิด้วยชิมิ ที่เขาพูดกันมานี้นะ ก็อาชีพที่มาจากสายไฟร์เตอร์ด้วยกันอะ เบลดนะมันก็ไม่กากเท่าไรหลอก แต่พลังป้องกันทำให้อย่างพาลาไม่ได้และพลังโจมตีทำให้อย่างเบอเซอร์เกอร์ไม่ได้ ก็อยู่ในระดับกลางๆประมาณนี้ และทุกวันนี้คนเก็นเล่นเบลดกันแยอะนะถึงแม้ว่ามันจะไม่ค่อยจะเก่งอย่างที่เขาว่า แต่ดูดีๆนะ กิววอทีแทบจะมองหาเบลดสักตัวก็ยากละไม่รู้ไปแอบที่ใหน  g#016

XxAlcohoLxX

• Jr. Member
  • **
  • 191