GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครมีไรหนุกๆ ไหม Godswar

bannawat2011

• Newbie
  • *
ขอโทษนะครับ ใครมีไรแนะนำที เริ่มเซง แล้วอะ  g#014 g#014

ลิขิตฟ้า หรือ จะสู้มานะตน[/size]

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **

ミ●﹏☉ミ

• Newbie
  • *
  • เราจะรู้จักคำว่าสบาย ก้อต่อเมื่อเวลาที่เรา"ลำบาก"
มีครับ ลองเอาเม้าไปชี้ที่ นาฬิกา ของเกมดูนะ  woon_555

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
มีหลายอย่างครับทั้งกิจกรรมที่ทีมงานจัด กิจกรรมภายในเกมเองก็มี แต่จะสนุกหรือเปล่า ต้องลองเข้าไปเล่นแล้วตัดสินใจดูครับว่าสนุกหรือเปล่า  g#021
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

thanachai00

• Newbie
  • *
 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#035
บีโกลยังไม่ได้หมดทุกคน  เกมยังมาเน่าอีก

จีเอ็มแพท

เราจะค้นหาข้อมูลแค่ผู้เล่นที่ออนไลท์ในวันที่เกิดปัญหาขึ้นนะครับ ซึ่งแน่นอนครับคนที่ไม่ได้เข้าเกมในวันที่เกิดปัญหาก็จะไม่ได้ครับ หัวหน้าผมบอกเช่นนั้นครับ
หากผู้เล่นเข้าเกมวันที่เกิดปัญหาครั้งแล้ว ขอให้แจ้งด้วยครับเราจะได้ทำการตรวจสอบให้อีกครั้งเผื่อตกหล่นจริงครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

oใบกะเพราo

• Newbie
  • *
เราจะค้นหาข้อมูลแค่ผู้เล่นที่ออนไลท์ในวันที่เกิดปัญหาขึ้นนะครับ ซึ่งแน่นอนครับคนที่ไม่ได้เข้าเกมในวันที่เกิดปัญหาก็จะไม่ได้ครับ หัวหน้าผมบอกเช่นนั้นครับ
หากผู้เล่นเข้าเกมวันที่เกิดปัญหาครั้งแล้ว ขอให้แจ้งด้วยครับเราจะได้ทำการตรวจสอบให้อีกครั้งเผื่อตกหล่นจริงครับผม

เล่นทุกวัน เล่นเกือบทั้งวัน - -

ไอดีฝั่งเอเทนที่ใช้ซื้อของออนน้อยกว่าฝั่งสปาดันได้บีโก1000

ตัวหลักฝั่งสปาดันไม่ได้  G#007

จีเอ็มแพท

ตัวหลัก ในช่วงเวลา 00.01 - 23.55 น. ของวันที่เป็นเกิดปัญหาขึ้น ผู้เล่นทำการล๊อกอินบ้างหรือเปล่าครับ หรือออนไลน์ยาวมาตั้งแต่ก่อนหน้านั้น ถ้าผู้เล่นยืนยันผมจะไปทวงถามผู้ดูแลในส่วนนี้ให้ครับ

กากจัง

• Newbie
  • *
ตัวหลัก ในช่วงเวลา 00.01 - 23.55 น. ของวันที่เป็นเกิดปัญหาขึ้น ผู้เล่นทำการล๊อกอินบ้างหรือเปล่าครับ หรือออนไลน์ยาวมาตั้งแต่ก่อนหน้านั้น ถ้าผู้เล่นยืนยันผมจะไปทวงถามผู้ดูแลในส่วนนี้ให้ครับ
ออนหลายไอดีเลยวันนั้น แต่ไม่ได้เลยสักตัว