GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Angel of Death ดาวดึงส์ รับคนเข้าสมาคมจร้า

doy~เคีย!

• Jr. Member
  • **
Angel of Death
ยมทูต

รับคนเข้าสมาคม Angel of Death ครับ เน้น  จิงใจ  สนุุกสหนาน  พวกพ้องเพื่อน ไม่ป้อด ช่วยวอสงครามชิงปราสาท(สำหรับกิลนี้ไม่รีเเน่นอนครับป้องกันศักดิ์ศรีชนะหรอแพ้ไม่เกียวเน้นสนุก) สมัคคี ให้อภัยกันได้ เกรียนได้เทพได้(แบทเทิลรอยัล) ห้ามฆ่าพวกพ้องเดียวกัน ห้ามโกง ห้ามหลอกลวงคนอื่น เล่นไปตามวิถีของตนเอง ผู้แข็งแกร่งเท่านั้นคือผู้ที่อยู่รอด  
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny
สำหรับกิจกรรมในสมาคมมีเข้ามาเรื่อยๆ
สมาคมทุกคนจะ ชิวๆ ไม่มีใครใหญ่ใครเล็กเท่าเทียมกันหมด และเป็นกันเอง (ไม่ต้องเเบบข้าราชการ เท่าไร  เถือนมากกว่า woon_love woon_lovewoon_555 woon_555
 สอบถามชิปไปตัวละคร lli_doy_ill หรอ ในประทู้นี้ก็ได้ครับ (รับตัวหลักเเละ..)

ปล. ไม่ใช้บอร์ดกิลน่ะ 55+ มาประกาศเฉยๆ g#015 g#015  บอร์ดกิลเราไม่มี มีแต่faceกิล อัพเเดดติดตามได้ง่ายครับ  ฮิดทันสมัย เเววกเเนว woon_sunny woon_sunny

g#014 g#014 g#014

darkness_BooM รับไหมครับ

ไม่ช่วยวอ  ให้อภัยกันได้ แบทเทิลไม่เก่ง(ของกาก)    woon_bye

mio145

• Newbie
  • *
 g#005 ดีดอยถ้าจะให้ไปช่วยวอบอกนะ เดี้ยวไปช้วย แต่คงเอาตัวหลักไปไม่ได้อะ เอาแอสไปละกัน ชิปมานะก่อนวอ musaci3  g#029