GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[GM]Darkness เห็นแล้วช่วยมาตอบแปบครับ

---Freedom---

• Newbie
  • *
คือเพื่อนผม อยุ่เมืองนอกนะครับแต่เล่นระบบทางFB แต่มานมีปันหาเยอะ  ผมเลยชวนให้มาเล่นเซิฟ ติดตั้ง  ปันหามีอยู่ว่า  จะเติมเงินทางไหน  เพราะที่เมืองนอกไม่มี 1-2คอล  ตอนเล่นระบบFB เพื่อนผมใช่ IDEAL นะครับ  ต้องการซื้อโกลเท่าไหร IDEAL ก็จะหักบันชีธนาคารเอง   ของINDY มีระบบแบบนี้ เหรอคล้ายๆแบบนี้ไหมครับ สงสารเพื่อน ทีีอยู่เมืองนอก ระบบFBเน่าแท้   ขอขอบคุณ จีเอ็มล่วงหน้านะครับที่ช่วยมาตอบ
[/size]

• Newbie
  • *
จริงเหรอครับ มีระบบดีกว่าideal ที่สามารถใช่กับINDY ได้ด้วย  เพื่อนๆที่เข้ามาดูมีความเห็นเหรอพอทราบในกรณีของผม ชอบตอบหน่อยนะครับ ท่านจีเอ็ม ไม่ทราบกว่าจะเข้ามาเห็นเมื่อไหร  อิอิ  ^^

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
คือเพื่อนผม อยุ่เมืองนอกนะครับแต่เล่นระบบทางFB แต่มานมีปันหาเยอะ  ผมเลยชวนให้มาเล่นเซิฟ ติดตั้ง  ปันหามีอยู่ว่า  จะเติมเงินทางไหน  เพราะที่เมืองนอกไม่มี 1-2คอล  ตอนเล่นระบบFB เพื่อนผมใช่ IDEAL นะครับ  ต้องการซื้อโกลเท่าไหร IDEAL ก็จะหักบันชีธนาคารเอง   ของINDY มีระบบแบบนี้ เหรอคล้ายๆแบบนี้ไหมครับ สงสารเพื่อน ทีีอยู่เมืองนอก ระบบFBเน่าแท้   ขอขอบคุณ จีเอ็มล่วงหน้านะครับที่ช่วยมาตอบ
[/size]

สามารถสั่งชื้อทางระบบ paypal ได้เลยค่ะ หรือว่า จะการโอนเงินมาชื้อกับทีมงานผ่านระบบ  Money Gram  ก็ได่ะ

• Newbie
  • *
ซื้อ ผ่านทีมงานต้องแอต เมลล์เพ่จีเอ็ม ก่อนใช่ป่ะครับ คุยผ่านPM ถูกป่ะครับ ผมเห็นโปรของทีมงาน มาแต่ละช่วง   น้ำลายไหล