GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[ขอทราบ] สถานที่หาเอ๊กโตพลาสตึม (แบบเร็ว ๆ) :')

#. Mondayz' D : )

• Newbie
  • *
  • # , แรดและร่าน
พอดีจะทำ c3 คำรามอ่ะค่ะ
อยากทราบสถานที่หาเอ๊กโตได้เร็ว ๆ

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
โกเลมโคลน #038
เบื่อก็หาผีน้อยอะนะ แต่ต้องใช้สกิลกับผีน้อย #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Rest In Peace

• Full Member
โกเล็มโคลนครับ แมพ ทางเข้าแกรนด์ฟอเรสต์ ตรงเรดคลิฟ  g#006

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
ผีน้อย หรือ โคลน ก็ได้ครับ ผีน้อยเลือดน้อย แต่ต้องใช้สกิลกับมันถึงจะตีโดน g#008
โคลนต้องตีนานนิส เพราะเลือดเยอะ G#007

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....
แนะนำกุลดีกว่านะครับ  ตรงแมพบอสคอรัปเซอร์อะ  ดรอปง่ายมาก ( 50% ) มอนเยอะด้วย 

DarkEagle

• DarkEagle
ตั้งร้านรับที่โกเลมโคลนสัก 100 บิลล่าไม่นานก็ได้แล้วครับ เมื่อก่อนผมทำเควสผอบซูลันผมไปตั้งร้านแป๊ปเดียว แต่ตอนนี้ต้องช่วงวันหยุดครับเพราะมีคนเล่นเยอะหน่อย  เมื่ือก่อนวันธรรมดาคนก็เวลเยอะแต่ตอนนี้เค้าไปเวลเกมส์อื่นกันหมดครับ 555+ ไม่หนาแน่นเหมือนเมื่อก่อน มาแล้วก็ไป เพราะอะไรหน๋อ  woon_555

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

-Ai-

ผีน้อย ไว สุดดดด บางตัว ดรอป 2 ชิ้น สกิลดียวก็ตาย ลากมาเยอะ สังหารหมู่เลย

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ประกาศตลาดเลย
รับเอกโตกี่อันว่าไปราคาว่าไม 10นาทีก็ได้ครบแล้ว555

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ช่วงที่เล่นเซิร์ฟนรก เคยไปเก็บที่ปริศนาอ่ะ  ได้เยอะ+ได้เวลอีกด้วยนะ  g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^