GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถึงGM เรื่องลืมไอดีครับ

ทัตเทพ

• Newbie
  • *
กราบเรียนทีมงาน Godswar
คือว่า ผมไม่ได้เล่นมาเกมส์นี้มาประมาณ 10 สัปดาห์ ครับ เนื่องจากไปเกณท์ทหารครับได้พักกลับบ้าน 10 วัน ตอนว่างๆไม่มีอะไรทำก้จะมาเล่น แต่นึกชื่อไอดีไม่ได้ครับแต่อย่างอื่นผมพอจะจำได้
ตัวละครของผมชื่อ สวยๆนะ
เพศ หญิง
ฝั่ง Sparta
อาชีพ Warrior
อาวุธ Rank 3
เงินในตัวละครประมาณ 400-500 K เท่าที่จำได้นะ
ผมไม่รุ้ อีเมล์ของทีมงานไม่รุ้จะติดต่อทีมงานอย่างไร
นี่คืออีเมล์ของผม cdhay8@gmail.comครับ ช่วยตอบใส่อีเมล์นี้นะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานมีนโยบายที่ไม่สามารถ บอก Id ให้แก่ผู้เล่นได้คะในกรณีนี้ อย่างไรลอง นึกดูคะ ^^"