ผู้เขียน หัวข้อ: วุ้นเหินหาวใครเทพสุดหรอผมอยากรู้  (อ่าน 1190 ครั้ง)

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
ตอบเป็นอาชีพนะ

วิ =
พระ =
วอ =
เทร =
แอส =
ชาป =
เบอ =
เบลด =
พาลา =

ป๋มอยากรู้  woon_cry woon_cry woon_cry

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
Re: วุ้นเหินหาวใครเทพสุดหรอผมอยากรู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 17:20:41 »
 woon_555

Ninenoiiz_.

• Full Member
Re: วุ้นเหินหาวใครเทพสุดหรอผมอยากรู้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 17:21:56 »
ไม่แจกของก้กาก