GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทมโลกคู่ขนาน

syeen

• Newbie
  • *
ผมอยากรู้ว่าไอเทมโลกคู่ขนานของคาเดทอ่ะครับ เซิฟจริงมันยังมีอยู่ไหมครับ แล้วตอนนี้หาได้ไหม คือผมจุ3ไม่มีไรทำกะเล่้นคาเดทยาวครับ =w=

ขอให้ศรรักทุกดอกที่ข้ายิง จงปักแน่นิ่งอยู่ข้างในหัวใจเธอ

MarCus_KP

• Full Member
เซิฟหลัก โลกคู่ขนานยังไม่มานี่น่า
 g#025

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
โคตรบัคอย่างงี้ คงลงเซิร์ฟหลักยากครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

syeen

• Newbie
  • *
=w= โอเครครับ ขอบคุณครับ  woon_5555

ขอให้ศรรักทุกดอกที่ข้ายิง จงปักแน่นิ่งอยู่ข้างในหัวใจเธอ

DN

• Newbie
  • *
ไ่อเทมโลกคู่ขนาน(ดูรีบอร์นมากไปป่าว)

syeen

• Newbie
  • *
มันมีในสารานุกรมอะครับ ลองไปเปิดดูของทั้งหมดที่ติดชื่อโลกคู่ขนานคาเดทจะใส่ได้ครับ

˜Memory Simple˜

• Jr. Member
  • **
  • Hello,,World by.. Php
มันมี จีเอ็มลองไปอ่านดูสิ ยัง งง - -*

"The only thing in life achieved without effort is failure

jennyzashadow789

• Jr. Member
  • **

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ในสารานุกรมยังไ่ม่ได้อัฟเดทนะครับ

syeen

• Newbie
  • *
3พยางค์ โคตร อะ หนาด 55555+ woon_5555