GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอดีไม่มีรหัสผ่านพิเศษ

เหวอ~

• Newbie
  • *
เป็นไอดีเก่า ไม่มีรหัสผ่้่านพิเศษ ในข้อมูลส่วนตัวก็ไม่ได้ใส่อีเมลล์ ทำยังไงดีครับ

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
เข้าหน้าเว็ปหลักแล้วLoginครับ ถ้าเป็นไอดีเก่ามันจะขึ้นมาให้ใส่รหัสผ่านพิเศษใหม่

เหวอ~

• Newbie
  • *
ไม่เห็นมึขึ้นอะครับ  ตอนนี้เวลาผมเข้าเกม ใส่ไอดี-พาส ไม่ได้ใส่รหัสผ่านพิเศษ  พอถึงหน้าเลือกตัวละคร ก้ขึ้นระบบรักษาความปลอดภัยถูกปลดโดยรหัสผ่านพิเศษ ทั้งๆที่ช่องรหัสผ่านพิเศษก็ไม่ได้ใส่

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ผมเคยทำแล้วมันมีขึ้นมาเลยอ่ะครับ แต่ตอนนี้ไม่ทราบว่าเป็นแบบนั้นไปแล้ว คงต้องรอจีเอ็มหรือผู้รู้มาตอบล่ะครับ