GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บั๊ก ผอบฟูได้โดยไม่มีสกิลฟู

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • Jr. Member
  • **
  • ชาปกากๆ...
ผอบผมมี 3 สกิลคือ

ช่วยให้โชคดี

พัฒนาการความอยู่รอด

คู่หูเพิ่มโจมตี

ซึ่ง ไม่มีทักษะฟื้นฟูนะครับ ไม่มีพระในปาร์ตี้ สังเกตจากแมพได้ ไม่มีคนฟู

ผมทำให้เลือดลดลง

รอให้ กระรอกใช้บัฟเพิ่มพลังโจมตี

พระเจ้าช่วย เลือดกลับมาแล้ว ครึ่งหลอด (1640)

สังเกตได้ว่า เวลาที่มอนเริ่มโจมตีผม คือ 15:15:13

และเวลาที่ กระรอกใช้บัฟใส่ คือ 15:15:18

ไม่น่าที่จะมีใครฟื้นฟูตัวผมได้ เพราะไม่มีคนในปาร์ตี้ร่วมแมพ และ อาหารไม่ได้ทานด้วย

ช่วงเวลา 5 วินาที ก็คงฟื้นฟูไม่ทันถ้าไม่ใช้อาหาร หรือ ยาช่วย ครับ

ขอความกรุณา ตรวจสอบด้วย

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ผิดบอร์ดอ๊ะป่าวพี่ นี่มันแจ้งบัคของเซิอฟนรก

ยังไงก็แจ้งที่นี่ดูละกัน จิ้มดิๆ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • Jr. Member
  • **
  • ชาปกากๆ...
ผมรู้ ว่าแจ้งผิดบอร์ด

และตอนนี้ ผมได้แจ้งลบกระทู้แล้วครับ ขอบคุณมาก  g#017

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

gabriel

• Newbie
  • *
อืม  g#017 เราว่าไม่น่าจะบัคนะ

ผอบสาย INT ของเรา เวลามันบัพ มันก็เพิ่มมานาให้

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
แต่ในรายละเอียดก้อไม่บกอว่าเวลาบัพจะเพิ่มเลือดนี่ครับ 

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
คงเป็นบัคที่ว่าเวลามันใช้สกิลมันจะออกสกิลบัฟทั้งหมดพร้อมกันมั่ง คงหลุดมาทั้งยวง 555+

เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Unicon

• Newbie
  • *
  • B.S.A.A
อะไรกันแน่นี่ g#025 ผมก็เคยน่ะ ผอบเวลอัพเองอ่ัะ ทั้งๆที่ผมไม่ได้เปิดมันออกมา แต่ไม่ได้แจ้งเพราะเป็นมือใหม่ไม่รู้เรื่องอารายเลย เสียดาย g#032 g#043
You Can Run But You Can't Hide